ภาพเปิดตัว 21 มี.ค.ชุด 3..รวมๆ มีรูปสมาชิกถ่ายร่วมกันด้วยครับ
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพเปิดตัว 21 มี.ค.ชุด 3..รวมๆ มีรูปสมาชิกถ่ายร่วมกันด้วยครับ  (อ่าน 33739 ครั้ง)

ออฟไลน์ yuth_eng

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
แจ่มครับ ลืมภาพลักษณ์ดูไบกันเถิดครับ  ::)

version ไทยๆ นี่แหละของจริง ;)

ขอบคุณอีกครั้งครับท่านประธาน
เห็นด้วยครับ... concept กับ actual ไม่มีทางเหมือนกันได้ครับ เป็นกับทุกยี่ห้อบนโลกใบนี้ครับ
แม้แต่ รถราคา เป็น 10 ล้านก็เป็นเหมือนกัน แค่นี้ก็งามมากแล้วครับ
ผมว่า TBZ สวยสุดแล้ว สำหรับ PPV ในบ้านเราตอนนี้

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ Chevmania

• Newbie
  • *
คหสต.  ภายนอก รับได้ถูกใจแม้ต่างจากที่เคยเห็นต้นแบบดูไบ  แต่พอดูภายใน อืม....ทำได้แค่นี้เหรอเนี่ย...ไม่มีความปราณีตเอาซะเลย..จริงๆ  ทั้งวัสดุที่ใช้ ความปราณีตในการออกแบภายใน โดยเฉพาะเบาะแถว 2 และแถว 3 ที่ดูแย่มักๆ เมื่อเทียบคู่แข่ง เหมือนเอาที่นั่งชั่วคราวไปแปะติดบนไม้กระดานหุัมพรม แบบว่าได้เห็นและสัมผัส เล่นเอาหมดอารมณ์ ยิ่งเห็นช่องแอร์กับตัวปรับ ทำเอาเหว๋อครับ ย้อนยุดได้ไกลดีแท้ ช่องแอร์แบบรถตู้ ไม่มีคลาสรถระดับนี้เหลืออยู่เลย ตัวปรับทำให้นึกถึงตัวปรับแอร์ของรถรุ่นโบราณที่ใช้มือหมุน ยุคแรก ๆ  หมดรมณ์  สำหรับภายในครับ  ดีได้ระบบช่วงล่าง ดีสเบรคหน้าหลัง ตีตื้นมาบ้างแต่สำหรับผม คหสต.นะครับ ภายในสำคัญเพราะเราต้องสัมผัสตลอดเวลาที่เราเดินทางด้วย suv คันนี้  คงเหลือแต่ราคาเปิดตัวครับ ถ้าสูสี ก้อพอได้ลุ้น เพราะวันนี้ไปดูน้องปาตัวใหม่ขับสองอีกครั้ง ภายในเค้าทำได้ปราณีตสมราคาครับ

ออฟไลน์ potw140

• Newbie
  • *
คหสต.  ภายนอก รับได้ถูกใจแม้ต่างจากที่เคยเห็นต้นแบบดูไบ  แต่พอดูภายใน อืม....ทำได้แค่นี้เหรอเนี่ย...ไม่มีความปราณีตเอาซะเลย..จริงๆ  ทั้งวัสดุที่ใช้ ความปราณีตในการออกแบภายใน โดยเฉพาะเบาะแถว 2 และแถว 3 ที่ดูแย่มักๆ เมื่อเทียบคู่แข่ง เหมือนเอาที่นั่งชั่วคราวไปแปะติดบนไม้กระดานหุัมพรม แบบว่าได้เห็นและสัมผัส เล่นเอาหมดอารมณ์ ยิ่งเห็นช่องแอร์กับตัวปรับ ทำเอาเหว๋อครับ ย้อนยุดได้ไกลดีแท้ ช่องแอร์แบบรถตู้ ไม่มีคลาสรถระดับนี้เหลืออยู่เลย ตัวปรับทำให้นึกถึงตัวปรับแอร์ของรถรุ่นโบราณที่ใช้มือหมุน ยุคแรก ๆ  หมดรมณ์  สำหรับภายในครับ  ดีได้ระบบช่วงล่าง ดีสเบรคหน้าหลัง ตีตื้นมาบ้างแต่สำหรับผม คหสต.นะครับ ภายในสำคัญเพราะเราต้องสัมผัสตลอดเวลาที่เราเดินทางด้วย suv คันนี้  คงเหลือแต่ราคาเปิดตัวครับ ถ้าสูสี ก้อพอได้ลุ้น เพราะวันนี้ไปดูน้องปาตัวใหม่ขับสองอีกครั้ง ภายในเค้าทำได้ปราณีตสมราคาครับ
ผมก้อหันไปหาน้องปาครับ ราคาที่ได้มาเท่าเจ้าของตลาดเลยครับ

ออฟไลน์ happylanna

• Newbie
  • *
ผมต้องหาตัวเปรียบครับ แต่คงจะคบเจ้าตลาด เพราะต้องใช้นานน่ะ คิดหนักจริง

ออฟไลน์ เทพ_เทรล

• เจ้าม้าดำ
  • Administrator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • มิตรภาพก้าวไกล หลอมดวงใจชาวเทรลเบลเซอร์ TBZ-2515
อ้าว.....หันไปจับปลา กันหลายท่านเลยนะเนี่ย :'(

ออฟไลน์ zero

• รถคู่ใจ สะพายกล้อง พร้อมครอบครัว ทัวร์มันทุกที่ มีแต่ความสบายใจ
ผมคงหันไปหาน้องแคปครับ ยังไงก็ยังรักยี่ห้อนี่อยู่
ถ้าพูดคือรู้ ไม่รู้คือไม่พูด ปากหมา จริงใจ ไม่ไร้สมอง

ออฟไลน์ coon

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ  สำหรับภาพ สวย  ๆ

ออฟไลน์ tawaan2011

• Newbie
  • *
ใครอยากได้หน้าหลังเหมือนรถต้นแบบที่เปิดตัวที่ดูไบเชียร์ให้คุณshowcaseทำเลยแกแอบมาสุ่มโป่งดูรายละเอียดอยู่ผมอยู่คลับexเดียวกับแกงานดีเนียบสีเนียนแต่ราคาแรงใช้ได้เลยคับแกขึ้นโมแบบไม่นานหรอกคับรู้จิงไปป่าวเรา

ออฟไลน์ tawaan2011

• Newbie
  • *
ผมว่าคุณshowcaseทำแน่นอนมาเก็บรายละเอียดสะเพียบเลยเชียร์แกเยอะๆคับ

ออฟไลน์ paoman

• Newbie
  • *
  • รอๆ เห็น แล้ว ถูกใจ
ผมก็ดูน้องปาครับ

ออฟไลน์ nahpak

• Newbie
  • *
    • บัตรพนักงาน
ผมคงรอตัวอื่นครับขับหมูน้อยไปก่อนถ้าออกมาแบบนี้ของที่ให้มาติดรถก็น้อยให้จอไม่ให้ เนวิเกเตอร์ มาต้องซื้อเพิ่ม เอากับเค้าซิ ทะลุไป 1.5 เหอๆๆ
ถ้าตัวล่างๆๆ ช่วงล่าง แทบไม่ต่างจากเจ้าตลาดแถมแพงกว่าอีก ภายในไม่ต้องพูดถึงครับความคิดเห็นส่วนตัวผมเองนะครับ

ออฟไลน์ bird3d

• Newbie
  • *
ตะกี้ออกไปดู ปาเจโร่มา ตัว2. 5 2wd-gt ราคา1179000 แถมประกันชั่น๑ ของแถมงบ 15000 ขอบอกว่างานภายในพวกเบาะหรืองานพลาสติก ถ้าเต็ม 10 ผมให้ 9. ส่วน trail ผมให้4  จากเมื่อก่อนไม่เคยดู วันนี้พาแฟนไปด้วยเพราะวันเปิดตัว trail แฟนก็ไป  แฟนบอกเอา ปา ผมสงสัยว่าทำมัยงานภายในของ trail มันแย่มาก แถมตั่งราคาแบบไม่มองคู่แข่งเลย สงสัยผมคงไม่มีวาสนากับ Trail ซ๊ะแล้ว

ออฟไลน์ อภิวัฒน์ มีอภิรักษ์

• Global Moderator
  • สู้เพื่อลูก
อ้าว.....หันไปจับปลา กันหลายท่านเลยนะเนี่ย :'(
9(--)ผมว่าพวกไปจับปลา ป่่านนี้กับมานั่งร้องไห้กันเป็นแถวแล้วครับ ระบบเชฟตี้กับความแรงคนละชั้นกันเลยครับ 9:--))

ออฟไลน์ suriya

• ชอบกด Like+ +4/-0
  • หัดขับ Trailblazer
9(--)ผมว่าพวกไปจับปลา ป่่านนี้กับมานั่งร้องไห้กันเป็นแถวแล้วครับ ระบบเชฟตี้กับความแรงคนละชั้นกันเลยครับ 9:--))
ก็จะเอาภายในแบบรถเก๋งเบาะต้องหนังหมดอะไรอีกหลายอย่างจะเอาแต่ความสวยความงามและราคาถูก ๆ พระเจ้า เทรลวางแบบมาสไตล์นี้อยู่แล้ว บางคนอยากได้ภายในแบบแคปติวา แล้วแคปติวาเขาจะได้ขายหรือพี่ท่าน เทรลเน้นลุยบวกความปลอดภัยเข้าเมืองสวยหล่อ ดีแล้วที่ไปจับอย่างอื่นครับเจ้านาย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2013, 06:52:44 AM โดย suriya »

ออฟไลน์ เทพ_เทรล

• เจ้าม้าดำ
  • Administrator
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • มิตรภาพก้าวไกล หลอมดวงใจชาวเทรลเบลเซอร์ TBZ-2515
 9(--) กระทู้เก๊าเก่า พี่เจนอ่ะ  ปาดเหงื่อเลยตรู

ออฟไลน์ อภิวัฒน์ มีอภิรักษ์

• สู้เพื่อลูก
ผมคงรอตัวอื่นครับขับหมูน้อยไปก่อนถ้าออกมาแบบนี้ของที่ให้มาติดรถก็น้อยให้จอไม่ให้ เนวิเกเตอร์ มาต้องซื้อเพิ่ม เอากับเค้าซิ ทะลุไป 1.5 เหอๆๆ
ถ้าตัวล่างๆๆ ช่วงล่าง แทบไม่ต่างจากเจ้าตลาดแถมแพงกว่าอีก ภายในไม่ต้องพูดถึงครับความคิดเห็นส่วนตัวผมเองนะครับ
คุณnahpak ก็ยังอยู่ ตกลงเป็นสาวกเทรลแล้วใช่มั้ยครับ 3(--)แพ้ความงามใช่มั้ยครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย