ภาพเปิดตัว 21 มี.ค.ชุด 3..รวมๆ มีรูปสมาชิกถ่ายร่วมกันด้วยครับ
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพเปิดตัว 21 มี.ค.ชุด 3..รวมๆ มีรูปสมาชิกถ่ายร่วมกันด้วยครับ  (อ่าน 33740 ครั้ง)

ออฟไลน์ arzulga

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • Administrator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • TBZ-1818
ภาพเปิดตัว 21 มี.ค.ชุด 3..รวมๆ มีรูปสมาชิกถ่ายร่วมกันด้วยครับ

กับรูปคุณ เก๋ ชลดา สัมภาษณ์  (ไมไม่มีรูปเราอ่ะ..ไม่มีใครถ่ายให้เลย.. :-[ :-[ :-[ )

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ bom

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
เดี๋ยวลงรูป พิธีกร ในงานให้อีกครับ 55555

ออฟไลน์ เทพ_เทรล

• เจ้าม้าดำ
  • มิตรภาพก้าวไกล หลอมดวงใจชาวเทรลเบลเซอร์ TBZ-2515
แจ่มครับ ลืมภาพลักษณ์ดูไบกันเถิดครับ  ::)

version ไทยๆ นี่แหละของจริง ;)

ขอบคุณอีกครั้งครับท่านประธาน

ออฟไลน์ KSAek97

• Newbie
  • *
>>> ขออนุญาตบวกเพิ่มครับ ^^ <<<

คละกันไปนะครับ ชัดบ้าง ไม่ชัดบ้าง แบ่งๆกันดูครับ

ออฟไลน์ nahpak

• Newbie
  • *
    • บัตรพนักงาน
อยากเห็นรูปท้ายเต็ม ด้านข้างเต็ม  พวงมาลัยมีออฟชั่น (ปุ่ม) ไว้ปังคับอะไรได้บ้าง ขอภาพรวมแบบเต็มๆๆทั้งหมดครับได้โปรดจะลมแดงแล้วครับ :-* :-*

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • TBZ-1818
ขอบคุณทุกๆท่านที่ช่วยแชร์ภาพครับ

8) 8) 8) 8)

• TBZ-1818
อยากเห็นรูปท้ายเต็ม ด้านข้างเต็ม  พวงมาลัยมีออฟชั่น (ปุ่ม) ไว้ปังคับอะไรได้บ้าง ขอภาพรวมแบบเต็มๆๆทั้งหมดครับได้โปรดจะลมแดงแล้วครับ :-* :-*

ภาพชุด 1 และ 2 พอมีครับ

ออฟไลน์ Phiset

• Newbie
  • *
  • ทำให้ดีที่สุดทุกเวลา
 ;D ขอบคุณมากสำหรับภาพครับท่าน  ;D

ออฟไลน์ wisit

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณมากมาย ครับ

มีภาพเพิ่มเติมจากเว็บ www.autospinn.com ครับ มีบางมุม..ทุกมุม ก็.สวยครับ

http://www.autospinn.com/2012/03/chevrolet-trailblazer-thailand-2012-%E0%B9%80%E0%B8%8A%E0%B8%9F%E0%B9%82%E0%B8%A3%E0%B9%80%E0%B8%A5%E0%B8%95-%E0%B9%80%E0%B8%97%E0%B8%A3%E0%B8%A5%E0%B9%80%E0%B8%9A%E0%B8%A5%E0%B9%80%E0%B8%8B%E0%B8%AD/

ออฟไลน์ maconekc

• Newbie
  • *
  • TBZ-9539 " HyBRID By eBay "
ตกลงมีกล้องหลังรึป่าวคับ ในโบรชัวร์ มีแค่ตัวกะระยะ แล้ว ทางขวามือพวงมลัยใช่ เพลเดอร์ซิบ รึป่าวมองในรูปไม่ชัดคับ แล้วตัวสีดำดูเข้ากันรึป่าวตัวรถ ดูเหมือนสีเทาจะดีดีกว่ารึป่าวคับ ขอคนเห็นตัวจิงช่วยขยายให้ด้วยนะคับ
TBZ ของผม HyBRID ครับผม GM ไม่จัด ผมจัดเอง

ออฟไลน์ THAI9

• Newbie
  • *
เบาะหลังตอนพับ ไม่เนียนเหมือนต้นแบบเลยอะ  ???     หรือว่านี่แค่ตัวโชว์ ตัวขายจริงคงไม่แบบนี้   :-X 

ออฟไลน์ TBZ

• Full Member
ขอบคุณคร้าบบ รูปสวยมาก  :-*

• TBZ-1818
คุณ showcase แอบไปถ่ายตั้งแต่ก่อนเริ่มเลยเหรอครับ

ขอบคุณครับ  ภาพสวยมาก

ออฟไลน์ Trailblazer3887

• Newbie
  • *
Thank you so much!!!!!

ออฟไลน์ veeraa332000

• Newbie
  • *
เบาะแถวสามพับลงแล้วรู้สึกเกะกะมากครับ เหมือนจะวางของอะไนลำบากนะครับ ทำไมมันไม่ราบเรียบเลยครับ..

ออฟไลน์ TBZ

• Full Member
อ้างถึง
เบาะแถวสามพับลงแล้วรู้สึกเกะกะมากครับ เหมือนจะวางของอะไนลำบากนะครับ ทำไมมันไม่ราบเรียบเลยครับ..

ถ้าตัวขายจริงมันจะมีเหมือนกล่องหรือแผ่นพลาสติกมาวางตรงด้านท้ายสุดอีกชั้นนึงครับ แล้วจะทำให้พื้นเสมอกับตัวเบาะที่พับแล้วหน่ะครับ

ออฟไลน์ teetee

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากครับทุกๆท่าน เหมือนได้ไปเองเลยทุกซอกทุกมุมจริงๆแจ่มครับ แล้วเบาะแถว 3 มีใครได้ลองนั่งดูไหมครับ  สบายหรือเปล่า เบาะแถว 2 ปรับเอนนอนได้มากไหมครับเพราะแคปติวาแถว 2 แถว 3 ผมไม่โอเคอ่ะครับ ถ้าแถว 2 เอนไม่ได้เหมือนแคป ลูกผมเค้าแย่งกันนั่งเบาะหน้า ผมก็บายละครับ แฟนคงไม่ปลื้มอ่ะครับ

ออฟไลน์ showcase

• Newbie
  • *
วันนี้ได้ลองนั่งครับ... (ผมสูง 178)

ตำแหน่ง คนขับ ก็ได้อารมณ์เหมือน โคโร  ::)

ตอน 2 เปิดประตูได้ไม่กว้างมาก บันไดข้างมีความจำเป็นอย่างมาก เพราะเดิมมาเป็น 265/60-18 ซะแล้ว ก็ต้องเขย่งเข้าไปนิดหน่อย
เข้าไปแล้ว เพดานสูงดีใช้ได้ นั่งสบายครับ

ตอน 3 ตะเกียกตะกายเข้าไปนิดหน่อย  จังหวะที่กำลังนั่ง.. หัวโขกเพดานครับ  :-\ อาจจะเป็นเพราะยังไม่มันไม่ชิน  :P
พอนั่งพิงไปแล้ว ดึงเบาะกลับมา...ก็คิดถึง wish แต่ซ้ายขวา จะกว้างกว่า พนักพิงหลังบางมากๆ ..... อย่าลงน้ำหนักไปเยอะล่ะ  :'(

กลับมา..ถามตัวเองว่าต้องการ โคโร หรือ เทรล... ...ป่านนี้ก็ยังตอบไม่ได้  ???
หากแต่..... จะสามารถทำเทรล ให้เหมือนตัว concept ได้...ก็น่าจะดีมั้งครับ  ;D

ออฟไลน์ showcase

• Newbie
  • *
คุณ showcase แอบไปถ่ายตั้งแต่ก่อนเริ่มเลยเหรอครับ

ขอบคุณครับ  ภาพสวยมาก

ไปถึง 10.00 พอดี ..แต่กลับหลังสุดครับ  :P

ออฟไลน์ zero

• รถคู่ใจ สะพายกล้อง พร้อมครอบครัว ทัวร์มันทุกที่ มีแต่ความสบายใจ
พอเห็ฯภาพจากสมาชิกทุกท่านเริ่มต้องชั่งใจ ขอบคุณทุกภาพถ่ายครับ
ถ้าพูดคือรู้ ไม่รู้คือไม่พูด ปากหมา จริงใจ ไม่ไร้สมอง

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย