รุ่นและOption ออกมาแล้ว คิดว่าจะซื้อรุ่นไหนกันครับ
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: รุ่นและOption ออกมาแล้ว คิดว่าจะซื้อรุ่นไหนกันครับ  (อ่าน 2833 ครั้ง)

ออฟไลน์ Icykoko

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
ผมเปรียบเทียบดู นั่งคิดนอนคิด

ถ้าจะซื้อน่าจะเป็น LTZ แต่ไม่เอา Navi

เพราะชอบแอร์ดิจิตอล

เหลือแค่รอราคาอย่างเดียว

ว่าจะเลือกอะไร

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ nstelecommbk

• Newbie
  • *
ถ้าจะซื้อ ตัวท๊อปเท่านั้น แต่ที่ถ้าเพราะยังไม่โดนเท่าไหร่

ออฟไลน์ krungsic

• Jr. Member
  • **
รอดูราคาก่อนครับว่าน่าสนใจไหม เพราะใจจริงอยากได้ขับ2 แต่เห็นสเปกตัวขับ2 แล้วนี้น้องปากินขาดครับ ???
คงต้องรอดูราคาว่าขับ4 ราคาจะเคาะมาที่เท่าไร

ออฟไลน์ nunggamecom

• Jr. Member
  • **
  • Trailblazer
LTZ1 ครับ สีขาว ลำโพง 8 ตัว ระบบนำทาง ไปติดแต่ จอเพดาน+ทีวีดาวเทียม ก็พอละผม

ส่วน แอร์ ที่ติดบนเพดาน ผมก็ว่าดีนะ  เพราะดุไม่แกะกะ เท่าที่คิดนะ คงออกแบบมาเพื่อแอรืดิจิตอล โดยเฉพาะ

ออฟไลน์ โปร

• TBZ-9009
  • Sr. Member
คงต้องขอดูราคาก่อนละครับถึงจะตัดสินใจถูก....(ในใจLTZ1 ครับถ้าราคาไม่แรงมาก)

ออฟไลน์ เทพ_เทรล

• เจ้าม้าดำ
  • Administrator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • มิตรภาพก้าวไกล หลอมดวงใจชาวเทรลเบลเซอร์ TBZ-2515
รอดูราคาครับ :) :)

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย