ภาพชุด 2 Trailblazer LTZ
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพชุด 2 Trailblazer LTZ  (อ่าน 41176 ครั้ง)

ออฟไลน์ krungsic

• Jr. Member
  • **
  • ชอบกด Like+ +0/-0
Re: ภาพชุด 2 Trailblazer LTZ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 09:34:58 PM »
  • Publish
  • อย่าคิดมากไปเลยครับ บางอย่างก็ต้องกั๊กไว้รอไมเนอร์บ้างละครับขืนปล่อยไปหมดเดี๋ยวก็ไม่มีอะไรเด็ดๆให้เล่นกันพอดี 555+
    ปล.ยอมรับเลยครับว่าช่องแอร์หลังตลกมากกกกกกก >:(

ไม่คิดมากก็คงไม่ไหวล่ะครับ รู้สึกจะกั๊กไว้ไมเนอร์ซะเยอะเหรอเกินครับ ::)

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ KSAek97

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 10:10:21 PM »
  • Publish
  • เห็นบางท่านถือถุงของเชฟ ได้ของที่ระลึกกลับบ้านด้วย  ;D

เสียดายจังที่ไปไม่ได้  :'(

ของผมโดนเฮฟไปแล้วครับ

วางไว้ ถ่ายรูป...มะรู้หายไปไหน   >:( >:( >:(

>>> ในนั้นมีอะไรบ้างอ่ะครับ เห็นเค้าถือกันแล้วเรามีแค่กล่อง อยากรู้เลย <<<

ออฟไลน์ arzulga

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
    • Administrator
    • Hero Member
    • ชอบกด Like+ +1/-0
    • TBZ-1818
    « ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 10:16:32 PM »
  • Publish
  • เห็นบางท่านถือถุงของเชฟ ได้ของที่ระลึกกลับบ้านด้วย  ;D

วางไว้ ถ่ายรูป...มะรู้หายไปไหน   >:( >:( >:(

>>> ในนั้นมีอะไรบ้างอ่ะครับ เห็นเค้าถือกันแล้วเรามีแค่กล่อง อยากรู้เลย <<<

ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันครับ เห็นคุณ bom บอกเป็นที่ใส่น้ำร้อนอะไรนี่แหละ

รอคุณบอมมายึนยันครับ

ออฟไลน์ Blazer

• Sr. Member
    • the Trailblazer will blaze the trail
    « ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 10:17:30 PM »
  • Publish
  • อย่าคิดมากไปเลยครับ บางอย่างก็ต้องกั๊กไว้รอไมเนอร์บ้างละครับขืนปล่อยไปหมดเดี๋ยวก็ไม่มีอะไรเด็ดๆให้เล่นกันพอดี 555+
    ปล.ยอมรับเลยครับว่าช่องแอร์หลังตลกมากกกกกกก >:(

ไม่คิดมากก็คงไม่ไหวล่ะครับ รู้สึกจะกั๊กไว้ไมเนอร์ซะเยอะเหรอเกินครับ ::)

สงสัยต้องกั๊กไว้ซื้อหลังไมเนอร์เช้งบ้าง
    "True to its name, the Trailblazer will blaze the trail for new Chevrolet vehicles coming into the market. It has been built tough to offer Chevrolet customers everything they need from a heavy-duty SUV,"

Martin Apfel, president, GM Southeast Asia and Chevrolet Sales Thailand

ออฟไลน์ KSAek97

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #24 เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 10:29:47 PM »
  • Publish

ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันครับ เห็นคุณ bom บอกเป็นที่ใส่น้ำร้อนอะไรนี่แหละ

รอคุณบอมมายึนยันครับ

ผมไป Register เค้าให้แค่กระบอกใส่น้ำร้อนครับ แต่ผมว่าในถุงมันน่าจะมีอะไรเยอะกว่าเนอะ แต่ผมก็พอใจแล้วครับ ได้ไปเห็นตัวจริงๆ คุ้มค่ามากครับ ขอบคุณท่านประธานและท่านบอมด้วยนะครับ น่ารักทั้งคู่ <<<

ออฟไลน์ zero

• รถคู่ใจ สะพายกล้อง พร้อมครอบครัว ทัวร์มันทุกที่ มีแต่ความสบายใจ
    « ตอบกลับ #25 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 01:22:05 AM »
  • Publish
  • ถ้ารอกั๊กไมเนอร์ ก็ไปขายตอนไมเนอร์เลยดีกว่าไหม Gm ตอนแรกตกลงว่าซื้อแน่ พอมาเห็นช่องแอร์ด้านหลังแล้วนึกว่านั่งรถตู้ ขอดูตัวจริงอีกทีเพื่อตัดสินใจ
    ถ้าพูดคือรู้ ไม่รู้คือไม่พูด ปากหมา จริงใจ ไม่ไร้สมอง

ออฟไลน์ ilikeit

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #26 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 02:17:23 PM »
  • Publish
  • ถ้ารอกั๊กไมเนอร์ ก็ไปขายตอนไมเนอร์เลยดีกว่าไหม Gm ตอนแรกตกลงว่าซื้อแน่ พอมาเห็นช่องแอร์ด้านหลังแล้วนึกว่านั่งรถตู้ ขอดูตัวจริงอีกทีเพื่อตัดสินใจ

55+ คิดเหมือนผมเลยครับ ไม่ขายตอนนี้แต่จะรอไมเนอร์เนี่ยนะ  >:(

ออฟไลน์ kittidet

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #27 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 02:57:17 PM »
  • Publish
  • แอร์เจ้ากรรมทำพิษ
    555

ออฟไลน์ The_Trailblazer

• Global Moderator
    • TBZ- 7124
    « ตอบกลับ #28 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 03:17:35 PM »
  • Publish
  • สงสัยมี accessories แน่ๆ

ปล. เล่นจากไอโฟน นิ้วดันไปจิ้ม  แจ้งลบกระทุ้นี้  เฉยเลย   555+

ออฟไลน์ ixohoxi

• Sr. Member
    • ผู้ชายคนนี้ กอดเธอได้อุ่นกว่าใคร
    « ตอบกลับ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2012, 12:35:29 PM »
  • Publish
  • ผมสูง 170 นั่งเบาะแถว 3 หัวชนเพดานครับ

ออฟไลน์ casio4u

• Newbie
    • *
    • หัดขับ Trailblazer
    « ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2012, 11:06:34 AM »
  • Publish
  • สวยคับ  :wanwan006:

ออฟไลน์ HoomNoi

• Newbie
    • *
    • หัดขับ Trailblazer
      • www.thaimazdacx5club.com
    « ตอบกลับ #31 เมื่อ: กันยายน 02, 2012, 04:38:24 PM »
  • Publish
  • สวยม๊วกกกกกกก อยากได้เหมือนกัน แต่ถ้าเทียบกับ Mazda CX-5 สวย หล่อ เท่ห์ คนละแบบ ถ้าอยากดูรูป CX-5 แวะำปได้ที่ http://www.thaimazdacx5club.com

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย