ศูนย์บริการยอดเยี่ยม-ยอดแย่
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ศูนย์บริการยอดเยี่ยม-ยอดแย่  (อ่าน 45623 ครั้ง)

ออฟไลน์ TonyG

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • หัดขับ Trailblazer
Re: ศูนย์บริการยอดเยี่ยม-ยอดแย่
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2012, 08:50:06 PM »
  • Publish
  • ศูนย์ที่ดีก็อาจจะมีอีกมากมาย ในส่วนตัวผมไม่สามารถบอกได้ว่าศูนย์ตามต่างจังหวัดทั่วประเทศศูนย์ไหนดีบ้าง ต้องให้ชาวคลับในพื้นที่ออกมาบอกเป็นข้อมูลกันต่อนะครับ เพราะตัวผมจะวนใช้ศูนย์อยู่ใน

กทม.และปริมลฑล จนผมเจอศูนย์ที่ดีทั้งบริการและการซ่อมผมถึงหยุดอยู่แค่ศูนย์เดียว

พอจะบอกได้ไหมครับว่า ศูนย์ไหน  :wanwan011:

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ zero

• Hero Member
    • รถคู่ใจ สะพายกล้อง พร้อมครอบครัว ทัวร์มันทุกที่ มีแต่ความสบายใจ
    Re: ศูนย์บริการยอดเยี่ยม-ยอดแย่
    « ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 11:53:59 PM »
  • Publish
  • ศูนย์ที่ดีก็อาจจะมีอีกมากมาย ในส่วนตัวผมไม่สามารถบอกได้ว่าศูนย์ตามต่างจังหวัดทั่วประเทศศูนย์ไหนดีบ้าง ต้องให้ชาวคลับในพื้นที่ออกมาบอกเป็นข้อมูลกันต่อนะครับ เพราะตัวผมจะวนใช้ศูนย์อยู่ใน

กทม.และปริมลฑล จนผมเจอศูนย์ที่ดีทั้งบริการและการซ่อมผมถึงหยุดอยู่แค่ศูนย์เดียว

พอจะบอกได้ไหมครับว่า ศูนย์ไหน  :wanwan011:

ตอนนี้เลิกเป็นดีลเลอร์ให้เชฟไปแล้วครับ ศูนย์ดีแต่นโยบายไม่ตรงกับเชฟ+กับผู้บริหารไม่ใช่คนไทย เลยไปด้วยกันไม่ได้ เขาเลิกคบกะเชฟ ไปคบ บีเอ็ม กะ ฟอร์ดแทนแล้วครับ ส่วนศูนย์ที่ยังพอไว้ใจเรื่องซ่อมได้

ควรเข้าใช้บริการ เฉพาะกทม.และปริมลฑล

1.วิริยะนครินทร์ พัฒนาการ
    2.ออโต้เทคนิค ปิ่นเกล้า
    3.ออโต้เทคนิค เพชรบุรีตัดใหม่
    4.MK บางบัวทอง

อาจจะมีศูนย์อื่นอีกรอเพื่อนๆมาตอบล่ะกันครับ
    ถ้าพูดคือรู้ ไม่รู้คือไม่พูด ปากหมา จริงใจ ไม่ไร้สมอง

ออฟไลน์ chaysil TBZ- 1166

• Full Member
    • TBZ-1166
    « ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 08:03:10 AM »
  • Publish
  •  :wanwan016:  ศูนย์สิงห์บุรี  ผมออกรถกทม เข้าศูนย์ ราชเทวี ทิ้งรถไว้ 1 วัน 8.00 น ถึง 16.00 น ทำ3 อย่าง คือ 1 ลงโปรแกรม เน  2. เช็คลมเข้ารถ 3 เช็คไฟโชว์ พบน้ำในน้ำมัน  คิดดูศูนย์นัดรับรถตอนเย็น พอไปถึง 16.00 น โดยประมาณ รถทำไปอย่างเดียว คือ ลงโปรแกรม เน   ที่เหลือช่างบอกยังไม่ได้เช็ค เราอยู่ ตจว. เลยบอกไม่ต้องเช็คแล้วเพราะรีบกลับ พอวันรุ่งขึ้น ไปเช็คที่ศูนย์สิงห์บุรีบริการดีมาก  ..เสียความรู้สึกมาก แต่ยังไม่เข็ดรอบหน้าลองอีกทีกับศูนย์ราชเทวี  เขาอ้างว่าเราต้องนัดล่วงหน้า..

ออฟไลน์ เทพ_เทรล

• เจ้าม้าดำ
    • Administrator
    • ชอบกด Like+ +1/-0
    • มิตรภาพก้าวไกล หลอมดวงใจชาวเทรลเบลเซอร์ TBZ-2515
    « ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 06:47:09 PM »
  • Publish
  • :wanwan016:  ศูนย์สิงห์บุรี  ผมออกรถกทม เข้าศูนย์ ราชเทวี ทิ้งรถไว้ 1 วัน 8.00 น ถึง 16.00 น ทำ3 อย่าง คือ 1 ลงโปรแกรม เน  2. เช็คลมเข้ารถ 3 เช็คไฟโชว์ พบน้ำในน้ำมัน  คิดดูศูนย์นัดรับรถตอนเย็น พอไปถึง 16.00 น โดยประมาณ รถทำไปอย่างเดียว คือ ลงโปรแกรม เน   ที่เหลือช่างบอกยังไม่ได้เช็ค เราอยู่ ตจว. เลยบอกไม่ต้องเช็คแล้วเพราะรีบกลับ พอวันรุ่งขึ้น ไปเช็คที่ศูนย์สิงห์บุรีบริการดีมาก  ..เสียความรู้สึกมาก แต่ยังไม่เข็ดรอบหน้าลองอีกทีกับศูนย์ราชเทวี  เขาอ้างว่าเราต้องนัดล่วงหน้า..
    ความจริงศูนย์ก็กำหนดเวลาเสร็จไว้แล้วนี่ครับ นัดเวลารับรถกับเราไปแล้วด้วย อ้างอย่างอื่นฟังไม่ขึ้นเลย 9:--))
    ผมว่า ออกรถใกล้บ้าน น่าจะดีกว่านะครับ มีปัญหาอะไร ตามแก้กัน ง่ายกว่า

• TBZ-1166
    « ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 09:20:05 PM »
  • Publish
  • :wanwan016:  ศูนย์สิงห์บุรี  ผมออกรถกทม เข้าศูนย์ ราชเทวี ทิ้งรถไว้ 1 วัน 8.00 น ถึง 16.00 น ทำ3 อย่าง คือ 1 ลงโปรแกรม เน  2. เช็คลมเข้ารถ 3 เช็คไฟโชว์ พบน้ำในน้ำมัน  คิดดูศูนย์นัดรับรถตอนเย็น พอไปถึง 16.00 น โดยประมาณ รถทำไปอย่างเดียว คือ ลงโปรแกรม เน   ที่เหลือช่างบอกยังไม่ได้เช็ค เราอยู่ ตจว. เลยบอกไม่ต้องเช็คแล้วเพราะรีบกลับ พอวันรุ่งขึ้น ไปเช็คที่ศูนย์สิงห์บุรีบริการดีมาก  ..เสียความรู้สึกมาก แต่ยังไม่เข็ดรอบหน้าลองอีกทีกับศูนย์ราชเทวี  เขาอ้างว่าเราต้องนัดล่วงหน้า..
    ความจริงศูนย์ก็กำหนดเวลาเสร็จไว้แล้วนี่ครับ นัดเวลารับรถกับเราไปแล้วด้วย อ้างอย่างอื่นฟังไม่ขึ้นเลย 9:--))
    ผมว่า ออกรถใกล้บ้าน น่าจะดีกว่านะครับ มีปัญหาอะไร ตามแก้กัน ง่ายกว่า
      ครับพอดีเห็นรถที่ศูนย์ใกล้บ้าน เป็นศูนย์ย่อย เขาขับมาจากศูนย์ใหญ่ ประมาณ 80 กม. แล้วพอถึงก็ขับไปให้ลูกค้าดูถึงที่  ลูกค้าจองสีดำ แต่ที่ศูนย์มีสีขาว ลูกค้าไม่เอา ก็กลับมาจอดขาย เห็นแล้วกลัวเลย ศูนย์อย่างนี้.. ประกอบกับผมเข้า กทม บ่อย เดือนละ 1-2 ครั้ง ถ้าเข้ากทม ค่อยเช็ค เลือกได้หลายศูนย์ หลายจังหวัดเลยครับ..

ออฟไลน์ เฮียคลัง

• TBZ-8
    « ตอบกลับ #25 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 10:40:20 PM »
  • Publish
  • ผมจะไม่ขอพูดถึงตอน พนง.มารับรถล่ะกัน เพราะแต่ละคนคงจะต้องยิ้มหน้าบานเข้าหาลูกค้ากันหมดแหละ ขอบอกถึงเฉพาะที่ซ่อมดีๆล่ะกัน

ใน กทม.และปริมลฑล

ควรเข้าใช้บริการ

ควรหลีกเลี่ยง(ถ้าไม่จำเป็น)

1.MK พระราม 2
    2.MK รามอินทรา
    3.เครือพระนครยนตรการ(วิภาวดี,บางแค,บางจาก,รัตนาธิเบศร์)
    4.ยนต์ตระการ พรีเมี่ยม คาร์ แจ้งวัฒนะ
    5.เอเลแกนซ์ ออโต้โมบิล ปทุมธานี

ศูนย์ตามต่างจังหวัดที่น่าใช้
    1.สิงห์บุรี
    2.ลพบุรี
    3.สระบุรี

*ศูนย์ต่างจังหวัดที่ไม่ควรเข้า(ถ้าไม่จำเป็น)
    1.ชลบุรี
    2.พัทยา
    3.อยุธยา

ศูนย์ที่ผมกล่าวถึงทั้งหมดด้านบน มีทั้งศูนย์ที่ผมเข้าไปใช้บริการด้วยตัวเองและศูนย์ที่เพื่อนๆผมเข้าไปใช้บริการ เป็นประสบการณ์ตรง ไม่ต้องการดิสเครติตศูนย์ไหน ศูนย์ดีผมว่าดี ศูนย์ไม่ดีผมก็ว่าไม่ดี

บางศูนย์ที่ผมบอกไม่ดีบางท่านอาจจะว่าใช้ดีก็ได้ เพราะในแต่เคสที่เข้าซ่อมไม่เหมือนกัน บางท่านแค่เปลี่ยนชิ้นส่วนก็หายแล้ว แต่ถ้าต้องซ่อมส่วนใหญ่ศูนย์ที่ผมบอกว่าไม่ดี จะทำการซ่อมไม่หายขาด

หาต้นตอไม่เจอก็มี ต้องเข้าไปซ้ำๆ เสียความรู้สึก เสียเวลาทำมาหากิน

ศูนย์ที่ดีก็อาจจะมีอีกมากมาย ในส่วนตัวผมไม่สามารถบอกได้ว่าศูนย์ตามต่างจังหวัดทั่วประเทศศูนย์ไหนดีบ้าง ต้องให้ชาวคลับในพื้นที่ออกมาบอกเป็นข้อมูลกันต่อนะครับ เพราะตัวผมจะวนใช้ศูนย์อยู่ใน

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีดีครับ.... :wanwan017:

ออฟไลน์ The Kop

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #26 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 11:05:40 PM »
  • Publish
  • ่ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

ออฟไลน์ Lemon

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2012, 11:48:06 PM »
  • Publish
  • ศูนย์โพธิ์แก้วครับ ยอดแย่ ขนาดจองเวลาเข้าศูนย์  แจ้งทำ 3-4รายการ ทำได้แค่เปลี่ยนกรองแอร์ทิ้งไว้ทั้งวัน แถมของยังหาย ลืมไอพอดไว้ในลิ้นชัก ตอนไปรับของหายไปแล้วเหลือแต่สายไว้ดูต่างหน้า แถมท้าทายให้เราไปแจ้งความเสียอีก  (9:--))

ออฟไลน์ เทพ_เทรล

• เจ้าม้าดำ
    • ชอบกด Like+ +1/-0
    • มิตรภาพก้าวไกล หลอมดวงใจชาวเทรลเบลเซอร์ TBZ-2515
    « ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2012, 12:02:35 AM »
  • Publish
  • ศูนย์โพธิ์แก้วครับ ยอดแย่ ขนาดจองเวลาเข้าศูนย์  แจ้งทำ 3-4รายการ ทำได้แค่เปลี่ยนกรองแอร์ทิ้งไว้ทั้งวัน แถมของยังหาย ลืมไอพอดไว้ในลิ้นชัก ตอนไปรับของหายไปแล้วเหลือแต่สายไว้ดูต่างหน้า แถมท้าทายให้เราไปแจ้งความเสียอีก  (9:--))
    :wanwan009:แย่มากจริงๆครับแบบนี้  รายงานตัวที่กระทู้นี้ด้วยนะครับ
    http://www.thailandtrailblazerclub.com/index.php/topic,1138.195.html

สำหรับผม MKบางบัวทอง ผมให้4ดาวครับ ออกรถที่นี่ ศูนย์ใหญ่ดี แต่ก็ยังไม่ได้ไปใช้บริการด้านอื่นๆ :wanwan016:
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 19, 2012, 12:05:04 AM โดย inw_trail »

ออฟไลน์ nummm1924

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2012, 07:05:43 AM »
  • Publish
  •  ผมอยู่ กทม ออกรถที่ศูนย์สิงห์บุรี ยืนยันอีกเสียงว่าบริการดีมาก

• TBZ-1166
    « ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2012, 08:06:17 AM »
  • Publish
  •  (--)) ผมว่า ที่ศูนย์เชฟแตกต่างกับ ศูนย์ โตโย  อีซูซุ ที่เคยสัมผัสมา  คือจำนวนช่าง เชฟมีประมาณ 4-7 คน ทำงานจริง 3-4 คน เช็ครถได้วันละไม่กี่คัน...  โตโย อีซูซุ 20-30 คน  การบริการเชคซ่อม สามารถทำได้เยอะกว่าเชฟ   ศูนย์ก็เยอะกว่า   เข็ดแล้วกับยี่ห้อนี้ คงเป็นคันเดียวในชีวิต

ออฟไลน์ Iceberg

• Sr. Member
    • TBZ-9
    « ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2012, 10:38:12 AM »
  • Publish
  • เมื่อวันอาทิตย์ลองโฉบเข้าไปในศูนย์เจริญนคร เหมือนร้างแล้วครับ แต่ไม่เห็นป้ายแจ้งอะไร ได้ยินมาว่าจะเลิก น่าจะเลิกแล้ว แต่น่าจะมีป้ายอะไรบอกซักหน่อย ผมเคยติดใจหัวหน้าช่างคนนึงตั้งแต่สมัยศูนย์ลุมพินี จนย้ายมาเจริญนคร แต่ตอนหลังก็ไม่อยู่แล้ว

ออฟไลน์ chokbcp

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2012, 11:20:17 AM »
  • Publish
  •  ศูนย์ที่เทพารักษ์ หนามแดง ดีหรือเปล่า ใครมีข้อมูล (บ้านอยู่ใก้ลๆ)  :wanwan009:

ออฟไลน์ dolla TBZ-87

• เพื่อนเป็นแล้วรักษาไม่หาย
    « ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2012, 11:50:08 AM »
  • Publish
  •  (9:--)ต่างกรรมต่างวาระ ครับ

สำหรับการใช้รถยนต์เชฟโรเลท ที่จริงจำนวนศูนย์ไม่ได้เป็นปัญหาอะไรเลยจะมากหรือน้อย

โดยปกติรถใหม่ป้ายแดงหากไม่มีปัญหาอะไรเกิดขึ้น เราก็เข้าใช้บริการที่ศูนย์ปีหนึ่งๆไม่เกิน

2ครั้งอยู่แล้วครับ ผมใช้บริการที่ศูนย์วิริยะพัฒนาการ(ออกรถที่ศูนย์นี้ด้วย)หากเข้าไปเช็ค

ระยะตามปกติและมีการนัดหมายล่วงหน้ากันเอาไว้ก็ไม่มีปัญหาอะไรครับ

ตอบได้เท่าที่รู้เพราะผมไม่ใช่ช่าง และผมไม่ได้ขายของนะครับ..<<<<<

ออฟไลน์ Jiab Chon

• TBZ 168
    • I love No.296
    « ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2012, 02:51:27 PM »
  • Publish
  • ผมอยู่ชลบุรี    0 ทั้งชลบุรีและพัทยา ไม่ดี รู้สึกว่าเป็นเครือเดียวกันด้วย คงต้องหาที่ใหม่ ที่ดีและใกล้ๆ ไม่รู้จะมีหรือปล่าว :wanwan012:
    1 กม 296 กทม. เจอทักทายได้ครับ

ออฟไลน์ Jiab Chon

• TBZ 168
    • I love No.296
    « ตอบกลับ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2012, 04:47:44 PM »
  • Publish
  • :wanwan019:แนะนำออโต้เทคนิค เพชรบุรีตัดใหม่ครับ

ขอบคุณครับ :wanwan031:
    1 กม 296 กทม. เจอทักทายได้ครับ

ออฟไลน์ Arm TBZ-1986

• Global Moderator
    • ความคิดเปลี่ยน ชีวิตก็เปลี่ยน
    « ตอบกลับ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2012, 08:08:29 PM »
  • Publish
  • ผมจะไม่ขอพูดถึงตอน พนง.มารับรถล่ะกัน เพราะแต่ละคนคงจะต้องยิ้มหน้าบานเข้าหาลูกค้ากันหมดแหละ ขอบอกถึงเฉพาะที่ซ่อมดีๆล่ะกัน

ใน กทม.และปริมลฑล

ควรเข้าใช้บริการ

ควรหลีกเลี่ยง(ถ้าไม่จำเป็น)

1.MK พระราม 2
    2.MK รามอินทรา
    3.เครือพระนครยนตรการ(วิภาวดี,บางแค,บางจาก,รัตนาธิเบศร์)
    4.ยนต์ตระการ พรีเมี่ยม คาร์ แจ้งวัฒนะ
    5.เอเลแกนซ์ ออโต้โมบิล ปทุมธานี

ศูนย์ตามต่างจังหวัดที่น่าใช้
    1.สิงห์บุรี
    2.ลพบุรี
    3.สระบุรี

*ศูนย์ต่างจังหวัดที่ไม่ควรเข้า(ถ้าไม่จำเป็น)
    1.ชลบุรี
    2.พัทยา
    3.อยุธยา

ศูนย์ที่ผมกล่าวถึงทั้งหมดด้านบน มีทั้งศูนย์ที่ผมเข้าไปใช้บริการด้วยตัวเองและศูนย์ที่เพื่อนๆผมเข้าไปใช้บริการ เป็นประสบการณ์ตรง ไม่ต้องการดิสเครติตศูนย์ไหน ศูนย์ดีผมว่าดี ศูนย์ไม่ดีผมก็ว่าไม่ดี

บางศูนย์ที่ผมบอกไม่ดีบางท่านอาจจะว่าใช้ดีก็ได้ เพราะในแต่เคสที่เข้าซ่อมไม่เหมือนกัน บางท่านแค่เปลี่ยนชิ้นส่วนก็หายแล้ว แต่ถ้าต้องซ่อมส่วนใหญ่ศูนย์ที่ผมบอกว่าไม่ดี จะทำการซ่อมไม่หายขาด

หาต้นตอไม่เจอก็มี ต้องเข้าไปซ้ำๆ เสียความรู้สึก เสียเวลาทำมาหากิน

ศูนย์ที่ดีก็อาจจะมีอีกมากมาย ในส่วนตัวผมไม่สามารถบอกได้ว่าศูนย์ตามต่างจังหวัดทั่วประเทศศูนย์ไหนดีบ้าง ต้องให้ชาวคลับในพื้นที่ออกมาบอกเป็นข้อมูลกันต่อนะครับ เพราะตัวผมจะวนใช้ศูนย์อยู่ใน

เห็นด้วยครับ โดยเฉพาะ0 MKพระราม2
    การบริหารการจัดการไม่ดีเลย องค์กรไม่มีการประสานงานระหว่างแผนก
    เหมือนทํางานไม่ใช่เรื่องของกูก็ปล่อยๆไป ไม่แคร์ความรู้สึกของลูกค้า

ออฟไลน์ wasan

• Sr. Member
    • TBZ 451
    « ตอบกลับ #37 เมื่อ: มกราคม 05, 2013, 09:47:40 PM »
  • Publish
  • ศูนย์ สมุทรสาคร (แถว ๆ มหาชัยเมืองใหม่) เป็นอย่างไรบ้างครับ  ว่าจะหนีศูนย์พระราม 2 ละครับ  :wanwan001:

ออฟไลน์ F5

• Jr. Member
    • **
    « ตอบกลับ #38 เมื่อ: มกราคม 06, 2013, 08:42:25 PM »
  • Publish
  • เมื่อวาน ไปตรวจเช็คเสียงที่เกิดจากยางล้อหลังเวลาเลี้ยวยูเทิร์นบางที่จะดังเอี๊ยดดดด เหมือนลักษณะที่เราขับรถเร็วแล้วเบรคกระทันหัน แต่ช่างบอกว่าปกติของยางยี่ห้อนี้(จริงหรืเปล่าไม่รู้) และให้ช่างเช็คปริมาณน้ำมันเครื่อง เพราะขับมาจะ 10,000 โลแล้ว ช่างบอกว่าปริมาณอยู่ในระดับปกติใช้ไปถึง 20,000  ค่อยไปเปลี่ยน แล้วปัญหาเบาะที่ไม่ม้วนตัว ช่างที่ศูนย์จัดการเรียบร้อยแล้วครับ โล่งเลย แต่ก่อนกลัวววที่จะเข้าศูนย์ กลัวช่างไม่เอาถ่าน ตอนนี้สบายแล้วครับ

อ้อ ศูนย์ที่เข้าไปใช้บริการคือ ศูนย์นครพนม  บริการดีครับ

ออฟไลน์ rin

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #39 เมื่อ: มกราคม 07, 2013, 11:47:39 AM »
  • Publish
  • ผมออกรถ ที่ ศูนย์วิระยะศรีนครินทร์ หลังจากออกรถได้ อาทิตย์นึง เจอปัญหามากมาย เหมือนกับสมาชิกทุกท่านที่เจอ แจ้งกับพนักงานขาย ที่ผมซื้อรถ ไม่ได้รับการ ดูแลเท่าที่ควร จะต้องทำ จนผม ต้องดำเนินการเอง แต่ก็เจอกับความไม่มีประสิทธิ์ภาพ ในการทำงาน และ ระบบการจัดการของศูนย์ ผมเข้าออกศูนย์เป็นสิบครั้ง จนบัดนี้เวลาผ่านมาสี่เดือนแล้ว ยังไม่ได้รับการเปลี่ยน อะไหล่ซักชิ้น ไปทุกครั้งพนักงานได้แต่รับเรื่อง (รับเรื่องปัญหาเดิมๆ ทุกๆครั้งที่ไป ) แล้วก็ให้รออะไหล่ ไม่เข้าใจว่าแล้วที่รับเรื่องไปตั้งแต่ครั้งแรกๆ ประวัติไม่ได้เก็บข้อมูลไว้หรืออย่างไร ถึงต้องลงประวัติใหม่ทุกครั้ง แล้วอย่างนี้ เมื่อไหร่รถผม จะได้รับการเปลี่ยนหรือเครม ซักที เซงมาก กับความไม่มีคุณภาพของแบนด์นี้  และ ประสิทธิภาพทั้งขององค์กร และ บุคลากร ตั้งแต่ผู้บริหาร ลงมาถึงระดับล่าง ครั้งเดียวพอกับ แบนด์นี้ (9:--)) 3(:--

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย