หมายเลข EMS จัดส่งเสื้อคลับทริปใหญ่
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: หมายเลข EMS จัดส่งเสื้อคลับทริปใหญ่  (อ่าน 1095 ครั้ง)

ออฟไลน์ ...White Shark...

• Administrator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • ฉลามขาว แห่งลุ่มน้ำเค็ม
หมายเลข EMS จัดส่งเสื้อคลับทริปใหญ่
« เมื่อ: ตุลาคม 03, 2014, 11:43:19 AM »
ส่งให้เพื่อนสมาชิกเรียบร้อยแล้วนะครับสำหรับเพื่อนที่อยากได้ก่อนทริปใหญ่

ตรวจสอบรายชื่อได้เลยครับ

เช็คสถานะการส่ง
http://track.thailandpost.co.th/tracking/default.aspx

ใจถึง ก็ไปถึง

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ arzulga

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • TBZ-1818
Re: หมายเลข EMS จัดส่งเสื้อคลับทริปใหญ่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2014, 02:13:15 PM »
ขอบคุณครับ
ผมได้รับแล้ว

สวยๆครับ

(9:--) (9:--) (9:--)

ออฟไลน์ ...White Shark...

• ฉลามขาว แห่งลุ่มน้ำเค็ม
Re: หมายเลข EMS จัดส่งเสื้อคลับทริปใหญ่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2014, 03:48:18 PM »
ใส่แล้วหุ่นดีทุกคนครับ

ใจถึง ก็ไปถึง

ออฟไลน์ boo12

• Newbie
  • *
  • หัดขับ Trailblazer
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2014, 03:56:04 PM »
 (--)) (--)) (--)) เสื้อสวยมากๆเลยนะค่ะ 

ออฟไลน์ เทพ_เทรล

• เจ้าม้าดำ
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • มิตรภาพก้าวไกล หลอมดวงใจชาวเทรลเบลเซอร์ TBZ-2515
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2014, 04:10:59 PM »
แต่ละคน ใส่แล้วพุงหายกันหมด ของเค๊าดีจริงๆ  9(--) 9(--)

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย