สอบถามพี่ๆที่ใช้เทรลเบเซอร์ 2.5 เกียร์ธรรมดา ด้วยครับ
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามพี่ๆที่ใช้เทรลเบเซอร์ 2.5 เกียร์ธรรมดา ด้วยครับ  (อ่าน 760 ครั้ง)

ออฟไลน์ Suparoek Chantawiriyawat

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
พอดีผมสนใจเทรลเบลเซอร์ 2.5 เกียร์ธรรมดา 5 เกียร์ครับ ดูไว้เป็นรถปี 2013 ครับ อยากสอบถามพี่ๆที่ใช้รุ่นนี้ครับว่ามีปัญหาอะไรจุกจิกหรือเปล่าครับ ถ้าจะซื้อควรดูจุดไหนเป็นพิเศษหรือเปล่าครับ พวกปัญหาสตาร์ทเเล้วดับ ต้องสตาร์ทหลายครั้งเหมือนโคโรลาโดยังมีหรือปล่าวครับ ขอบคุณครับ หวังว่าจะได้เป็นสมาชิกคลับเร็วๆนี้ครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ cp2000

• Jr. Member
  • **
  • ชอบกด Like+ +2/-0
  • Trailblazer
ผมใช้มา 250 000 km ก็ไม่มีปัญหาอะไร มีเปลี่ยน timming ตอน 160000   มูเล่ไดชาร์จ ตัวตั้งสายพาน  แบตฯ  ล่าสุด  เดินเบาเสียงดัง เข้าศูนย์  บองยางแท่นเครื่อง เปลี่ยน  9000 บาท  ปรากฏว่าไม่ใช่  เสียเงินฟรี   ไปเจอลูกปืด ไดชาร์จ ด้านใน มันหลวม เปลี่ยนไป 400- จบ 

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย