เสื้อคลับครับ
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: เสื้อคลับครับ  (อ่าน 69161 ครั้ง)

ออฟไลน์ arzulga

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • Administrator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • TBZ-1818
Re: เสื้อคลับครับ
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 01:26:10 AM »
  • Publish
  • เรื่องสี ผมว่ายืนพื้น 3 สีครับ

ดำ  ขาว เทา

ครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
    • TBZ-1818
    « ตอบกลับ #41 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 01:27:24 AM »
  • Publish
  • ไปกันพร้อมเพรียง ใส่เสื้อคลับ ผมว่า GM มีหนาวๆบ้างล่ะ ลูกค้า ขอออฟชั่นในการจอง ไม่ให้มีหวั่นยอดขายตกบ้างล่ะ รบกวนท่านประธานด้วยนะครับ จะได้มีเสื้อใส่กันเร็วๆ

ครับ จะเดินเรื่องให้เร็วที่สุดครับ

ออฟไลน์ nukulsee

• Newbie
    • *
    • ชอบกด Like+ +0/-0
    « ตอบกลับ #42 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 01:35:41 AM »
  • Publish
  • S, M, L
    size ละ 1 ครับ

ออฟไลน์ maesalong

• Sr. Member
    • ~~(( My Dream Car --- Chevrolet Trailblazer ))~~
    « ตอบกลับ #43 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 02:06:52 AM »
  • Publish
  • วันพรุ่งนี้ยอดการสั่งเสื้อน่าจะถล่มทลายนะครับ ท่านประธาน

ครับ รับรองใส่ไปงานพร้อมกัน 100 กว่าชีวิต ยังไงก็ต้องมีคนมองแน่ะนอน 555

พรุ่งนี้จะติดต่อไปตามที่คุณ Tony แนะนำ

จัดไปครับ.... 8)
    ~~(( My Dream Car --- Chevrolet Trailblazer ))~~

ออฟไลน์ johnny

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #44 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 03:07:33 AM »
  • Publish
  • เอาด้วย 2 ตัว M 1 XL 1

ออฟไลน์ jebteenjung

• Jr. Member
    • **
    « ตอบกลับ #45 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 05:03:06 AM »
  • Publish
  • ยอดลงชื่อจองเสื้อ ณ ขณะนี้ครับ

1.Arzulga              XL = 1 ตัว
    2.PP_inta              L = 2 ตัว
    3.The_Trailblazer   M = 1 ตัว
    4.bom                  L = 1 , S = 1
    5.สุทธิพงษ์ ตวงวิไล  XL = 1 ตัว
    6.zero                 XL ชาย = 2 ตัว, L หญิง = 1 ตัว
    7.MiiNii                 L = 1 ตัว
    8.jebteenjung    XL=1 M=1
    9.
    10.
    11.
    12.
    13.
    14.
    15.

ออฟไลน์ จันทร์เพ็ญ ศุภโกศล

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #46 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 07:45:44 AM »
  • Publish
  •  :-* :-* :-* s ผู้หญิง 1 ตัว M ผู้หญิง 1 ตัว ค้าบ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ จันทร์เพ็ญ ศุภโกศล

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #47 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 07:47:28 AM »
  • Publish
  • ไม่ได้ไปร่วมงานค้าบ แต่จะไป วันที่ 8  8) 8) 8) 8) 8)

ออฟไลน์ Pakky

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #48 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 09:25:52 AM »
  • Publish
  • มีเพื่อนรับทำเสื้ออยู่ค่ะ
    เดี๋ยวจะติดต่อให้นะคะ
    ราคาน่าจะได้พิเศษ
    ถ้าได้เรื่องยังไงจะมาบอกนะคะ
    ขอติดต่อดูก่อน :D

ออฟไลน์ wisit

• **
    « ตอบกลับ #49 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 09:28:39 AM »
  • Publish
  • งั้นขอเลือกเป็น Size  L สีดำ 1 ตัว สีเทา 1 ตัว ครับ

ออฟไลน์ witoon

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #50 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 09:34:47 AM »
  • Publish
  • ถ้าเป็นไซส์เอเซีย ผมจอง XXL 1 ตัว
    ถ้าไซส์ ยุโรป จอง XL ครับ 8)
    รักเธอแน่นอน  สมุทรสาคร เอฟ.ซี.

• TBZ-1818
    « ตอบกลับ #51 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 09:35:46 AM »
  • Publish
  • มีเพื่อนรับทำเสื้ออยู่ค่ะ
    เดี๋ยวจะติดต่อให้นะคะ
    ราคาน่าจะได้พิเศษ
    ถ้าได้เรื่องยังไงจะมาบอกนะคะ
    ขอติดต่อดูก่อน :D

ขอบคุณม๊ากครับ รบกวนสอบถามเพิ่มเติมด้วยน่ะครับว่า
    ออกแบบให้ด้วยหรือเปล่า ซึ่งเสื้อคลับเราก็คงไม่ได้ออกแบบอะไรมาก
    แค่เอาโลโก้ไปแป๊ะ จัดวางว่ายังไงถึงจะดูดีสวยครับ

ยังไงผมต้องรบกวนขอด่วนด้วยครับ จะได้สรุปกันว่าทันหรือเปล่า

ออฟไลน์ somkun

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #52 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 09:42:02 AM »
  • Publish
  • ผมจองเบอร์ L หนึ่งตัวแต่ถ้าสีเสื้อมีสองสีขึ้นไปผมเอาสองตัว

• TBZ-1818
    « ตอบกลับ #53 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 09:45:50 AM »
  • Publish
  • ผมจองเบอร์ L หนึ่งตัวแต่ถ้าสีเสื้อมีสองสีขึ้นไปผมเอาสองตัว

เสื้อมีสามสีครับ ขาว เทา ดำ
    แต่ละตัวจะเป็นสีโทนเดียวครับ

รบกวนคอนเฟิร์มด้วยครับ จะเอาสีไหนครับ

ออฟไลน์ The_Trailblazer

• Global Moderator
    • TBZ- 7124
    « ตอบกลับ #54 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 09:48:14 AM »
  • Publish
  • เอาทุกสีเลย ถ้ามีบรอนเงินด้วยจะเอาอีก เข้ากับเจ้าเบลชเซอร์สีบรอนเงิน   อิอิ

ยอดลงชื่อจองเสื้อ ณ ขณะนี้ครับ

1.Arzulga              XL = 1 ตัว
    2.PP_inta              L = 2 ตัว
    3.The_Trailblazer   M ดำ= 1 ตัว M ขาว 1 ตัว M เทา 1 ตัว
    4.bom                  L = 1 , S = 1
    5.สุทธิพงษ์ ตวงวิไล  XL = 1 ตัว
    6.zero                 XL ชาย = 2 ตัว, L หญิง = 1 ตัว
    7.MiiNii                 L = 1 ตัว
    8.
    9.
    10.
    11.
    12.
    13.
    14.
    15.

ออฟไลน์ somkun

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #55 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 09:51:32 AM »
  • Publish
  • ผมเอาเบอร์ L สองตัวครับท่านประธานดำหนึ่งเทาหนึ่ง

ออฟไลน์ Pakky

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #56 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 09:56:13 AM »
  • Publish
  • เพิ่มเติมเรื่องเสื้อนะคะ(เสื้อโปโลนะคะ)
    1. ถ้าเป็นผ้าสีเดียว ปักโลโก้ ราคาไม่เกิน 250 บาท แต่ขอจำนวนขั้นต่ำ 60 ตัวค่ะ เพราะถ้าต่ำกว่านี้ต้นทุนจะสูง แต่เรื่องราคาเดี๋ยวต่อรองให้ได้ค่ะ
    2. ต้องสรุปเรื่องโลโก้ว่าจะเอาตัวไหน แล้วส่งโลโก้ให้ตีราคาค่าปักค่ะ ถึงจะสรุปราคาเสื้อได้
    3. เสื้อสีดำ ราคาจะแพงสุดค่ะ สีอื่นราคาก็ถูกลงมาอีก
    4. ราคาขึ้นอยู่กับเนื้อผ้าด้วยค่ะ
    รบกวนช่วยสรุปเรื่องโลโก้ และสีเสื้อค่ะ จะได้ประเมินราคาเบื้องต้นได้
    ขอบคุณค่ะ
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2012, 09:58:05 AM โดย Pakky »

• TBZ-1818
    « ตอบกลับ #57 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 10:07:27 AM »
  • Publish
  • เพิ่มเติมเรื่องเสื้อนะคะ(เสื้อโปโลนะคะ)
    1. ถ้าเป็นผ้าสีเดียว ปักโลโก้ ราคาไม่เกิน 250 บาท แต่ขอจำนวนขั้นต่ำ 60 ตัวค่ะ เพราะถ้าต่ำกว่านี้ต้นทุนจะสูง แต่เรื่องราคาเดี๋ยวต่อรองให้ได้ค่ะ
    2. ต้องสรุปเรื่องโลโก้ว่าจะเอาตัวไหน แล้วส่งโลโก้ให้ตีราคาค่าปักค่ะ ถึงจะสรุปราคาเสื้อได้
    3. เสื้อสีดำ ราคาจะแพงสุดค่ะ สีอื่นราคาก็ถูกลงมาอีก
    4. ราคาขึ้นอยู่กับเนื้อผ้าด้วยค่ะ
    รบกวนช่วยสรุปเรื่องโลโก้ และสีเสื้อค่ะ จะได้ประเมินราคาเบื้องต้นได้
    ขอบคุณค่ะ

สอบถามเพิ่มเติมครับ
    1.เสื้อโปโล ทั้งสามสี เนื้อผ้าแบบเดียวกันหรือเปล่าครับ ทำไมสีดำจึงแพงกว่า

2.เสื้อผู้หญิง กับผู้ชายแบบเดียวกันเลยไหมครับ

3.ไซต์เป็นไซต์แบบคนเอเซีย หรือยุโรค เพราะไซต์เดียวกัน ถ้าเป็นแบบไซต์เอเชีย กับยุโรป ขนาดจะไม่เท่ากันหรือเปล่าครับ

4.เรื่องโลโก้  ดูจากกระแสแล้ว ตอนนี้ที่มีเพื่อนสมาชิกโหวตมาก น่าจะเป็น 6 กับ 8 ครับ ลองประเมิณคร่าวๆจากโลโก้ 2 ตัวนี้ได้ไหมครับ วันพรุ่งนี้ก็จะสรุปแล้ว

5.ยอดต้องเกิน 60 ตัวนี้หมายถึงยอดรวมทั้งสามสีใช่ไหมครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ kaaryusanin

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #58 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 10:10:11 AM »
  • Publish
  • ยังไม่โหวตแต่เอา 2 ตัว xxl กะ L

ออฟไลน์ viwat_m

• **
    « ตอบกลับ #59 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 10:11:03 AM »
  • Publish
  • Viwat_m  จองเสื้อคลับ Size L (ชาย)  = 1 ตัว
                                  Size L (หญิง) = 1 ตัว

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย