ถ้าใครได้คิวไปติดราวหลังคารบกวนแจ้งด้วยนะครับ
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าใครได้คิวไปติดราวหลังคารบกวนแจ้งด้วยนะครับ  (อ่าน 8342 ครั้ง)

ออฟไลน์ kawjar

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
คือว่าผม รอว่าเมื่อไหร่ศูนย์จะนำราวหลังคาเข้ามาจำหน่าย เห็นศูนย์เทพารักษ์บอกเดือนนี้  :wanwan011:

แต่ยังไม่มีวี่แวว ถ้ามีใครได้รับการนัดหมายติดตั้งแล้วช่วยบอกกันหน่อยนะฮ่ะ  :wanwan019:

จะได้ไปสอบถามที่ศูนย์ใกล้บ้าน

ขอบคุุณครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ คณวัฒน์

• Full Member
  • Trailblazer กน 4310 พิษณุโลก
ยังเหมือนกันครับ รออยู่นานแล้ว

ออฟไลน์ Heisig

• Jr. Member
  • **
รอเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ คณวัฒน์

• Trailblazer กน 4310 พิษณุโลก
ศูนย์แจ้งว่าจะมาสิ้นเดือนครับ (มาจริงป่าวไม่รู้ เดี๋ยวก้อเลื่อนอีกตามเคย)

ออฟไลน์ dolla TBZ-87

• Hero Member
  • เพื่อนเป็นแล้วรักษาไม่หาย
คือว่าผม รอว่าเมื่อไหร่ศูนย์จะนำราวหลังคาเข้ามาจำหน่าย เห็นศูนย์เทพารักษ์บอกเดือนนี้  :wanwan011:

แต่ยังไม่มีวี่แวว ถ้ามีใครได้รับการนัดหมายติดตั้งแล้วช่วยบอกกันหน่อยนะฮ่ะ  :wanwan019:

ขอบคุุณครับ
:wanwan020:หากติดตั้งจะต้องเจาะหลังคาด้วยนะครับ ข้างละ6รู

ด้านล่างบนเพดานมีน็อตและSupportมารับอยู่แล้วครับ
ตอบได้เท่าที่รู้เพราะผมไม่ใช่ช่าง และผมไม่ได้ขายของนะครับ..<<<<<

• Newbie
  • *

ขอบคุุณครับ
:wanwan020:หากติดตั้งจะต้องเจาะหลังคาด้วยนะครับ ข้างละ6รู

ด้านล่างบนเพดานมีน็อตและSupportมารับอยู่แล้วครับ

งงนิดนึงครับ เจาะหลังคาเนี้ยผมพอรู้มาบ้าง แต่มีน็อตรองรับ แปลว่าอะไรครับ คือเจาะหลังคาลงไปเจอรูที่เตรียมไว้หรอครับ?

ออฟไลน์ เฮียคลัง

• TBZ-8
รอดูอยู่เหมือนกันครับ เพราะมี Plan ติดตั้งอยู่เหมือนกันครับ แต่กลัวน้ำซึม... :wanwan004:

ออฟไลน์ dolla TBZ-87

• เพื่อนเป็นแล้วรักษาไม่หาย

ขอบคุุณครับ

งงนิดนึงครับ เจาะหลังคาเนี้ยผมพอรู้มาบ้าง แต่มีน็อตรองรับ แปลว่าอะไรครับ คือเจาะหลังคาลงไปเจอรูที่เตรียมไว้หรอครับ?
:wanwan020:ไม่ใช่ครับ ใต้ฝ้าเพดานหากเปิดออกมาจะจะมีจุดยึดน็อตเตรียมมาให้อยู่แล้วแต่ต้องเจาะหลังคา

ลงไปก่อนให้ตรงกับตำแหน่งจุดยึดน็อตครับ
ตอบได้เท่าที่รู้เพราะผมไม่ใช่ช่าง และผมไม่ได้ขายของนะครับ..<<<<<

ออฟไลน์ Arm TBZ-1986

• Global Moderator
  • ความคิดเปลี่ยน ชีวิตก็เปลี่ยน
รอเหมือนกันครับไม่รู้ว่าราคาจะเท่าไหร่

ออฟไลน์ ทรงวิทย์

• **
  • อยากไปร่วมทริป TBZ แต่ไม่เคยว่างงาน
ผมติดแล้วครับที่ศูนย์เทพารักษ์ ราคาคู่ละ 19,500บาท 7วันได้ของครับ    แต่ไม่ต้องเจาะรูหลังคาแค่ดึงแทบยางบนหลังคาออก รูยึดเค้ามีมาอยู่แล้วแต่โรงงานเค้าเอาแทบยางมาแปะ  ส่วนภายในต้องลื้อเพดานออกครับ จะได้ขันน็อตยึดได้ครับ
chevrolet trailblazer ใหญ่แรง ดุดัน

รับเหมาก่อสร้าง บ้าน รีสอร์ท อพาร์ทเม้นท์

ออฟไลน์ ESAN TBZ

• ใจ ฮอด กะ ไป ฮอด
ราคา  เท่ากันทุกศูนย์หรือเปล่าครับ
สรุปต้องเจาะหลังคาหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ Pkin8432

• **
  • TBZ- 8432 ใจถึง-เงินไม่ถึง ^_^
คานกลาง ราคาเท่าไรครับ :wanwan017:

• Newbie
  • *
อาจจะตอบช้านิดนึง (จริงๆ แล้วมาก ฮ่า)

ผมติดไปแล้วนะครับสำหรับราวหลังคาของ TRAIL ตัวที่ไม่มีราวหลังคามาให้

สำหรับคันที่ไม่มีราวหลังคาติดมาในบางรุ่น ซึ่งราคาอยู่ที่ประมาณ 16,000-17,000 เนี้ยแหละครับ

ติดมาปีกว่าละ ไม่มีปัญหาใดๆ แฮปปี้มากๆ รถหัวไม่โล้นแล้วฮ่าๆ

แล้วก็ติดที่สาขา MK บางบัวทองครับ ถือว่า 90%  ขอหัก 10% ที่ทำฝ้าหลังคาผมเปื้อนดำๆ แหะๆ  ((:--))

ส่วนคานกลางต้องรบกวนถามผู้รู้อีกทีนะฮ่ะ

ออฟไลน์ Wichan

• Global Moderator
  • ชอบกด Like+ +2/-0
  • TBZ-9669
คานกลาง ราคาเท่าไรครับ :wanwan017:
7,500 Baht :wanwan009:
มีหมาเป็นเพื่อน....   ดีกว่ามีเพื่อนหมาๆ
www.tawanoakbangkaew.com

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย