ปัญหาการสมัครสมาชิก-->>กรณีสมัครยังไงก็ไม่ได้ (ปัญหาเกินเฉพาะบางท่าน)
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาการสมัครสมาชิก-->>กรณีสมัครยังไงก็ไม่ได้ (ปัญหาเกินเฉพาะบางท่าน)  (อ่าน 8250 ครั้ง)

ออฟไลน์ arzulga

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • Administrator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • TBZ-1818
ปัญหาการสมัครสมาชิก-->>กรณีสมัครยังไงก็ไม่ได้ (ปัญหาเกินเฉพาะบางท่าน)

ถ้ากรณีปัญหาแบบนี้ แล้วเพื่อนๆลองหลายครั้งแล้วไม่ได้ เพื่อนสามารถส่งข้อมูล

login name,password ที่จะใช้มาให้ผมทางเมล์ได้น่ะครับ แล้วผมจะสมัคร

แต่ขอว่าให้ลองก่อนสัก 2-3 ครั้งกรณีติดปัญหาจริงๆ

burindiew@gmail.com  ให้ใช้หัวเมล์ว่า "ข้อมูลสมัครสมาชิกเว็บ thailand trailblazer club"

8) 8) 8)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2015, 11:18:02 PM โดย arzulga »

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ TrailBlazer Owner

• Sr. Member
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • LTZ Blue Mountain
    • Dive Site ASIA
ของผมลองหลายครั้งมากครับ กว่าจะสมัครได้ แต่สุดท้ายก็ผ่านครับ

ออฟไลน์ zero

• รถคู่ใจ สะพายกล้อง พร้อมครอบครัว ทัวร์มันทุกที่ มีแต่ความสบายใจ
ของผมสมัครทีเดียวผ่านเลย
ถ้าพูดคือรู้ ไม่รู้คือไม่พูด ปากหมา จริงใจ ไม่ไร้สมอง

ออฟไลน์ โปร

• TBZ-9009
ของผมลองตั้งเกือบเดือนแน่ะครับ.....(เกือบท้อเหมือนกัน)สุดท้ายก็สำเร็จครับ สมใจปรารถนา ;D

ออฟไลน์ tawan007

• Newbie
  • *
  • เทรลเบลเซอร์ที่รอคอย
ผมสมัครอยู่ประมาณ1เดือนเลย
แต่สุดท้ายก็ผ่าน

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • TBZ-1818
ที่สมัครยาก

ผมไม่แน่ใจว่าอาจเป็นที่ระบบ Cookie ของเครื่องของท่านที่สมัครหรือเปล่าครับ

ว่างๆผมจะทำรูปการเปิดใช้ cookie ที่เครื่องของแต่ละท่านให้ครับ

เพราะผมก็เคยสมัครบอร์ดอื่นๆแล้วไม่ผ่านสักทีเพราะระบบ cookie นี่แหละ

แต่พอดีตอนที่เพื่อนๆสมาชิกบางท่านบอกสมัครยาก..ผมก็ไม่เห็นข้อความแจ้งตอนสมัครว่า..อย่างไร...ทำไมถึงไม่ผ่านครับ

ออฟไลน์ โปร

• TBZ-9009
ผมมีปัญหาตรงที่พิมพ์คำว่าเทรลเบรซเซอร์ผิดน่ะครับ...หลงพิมพ์คำว่าเทรลเบลเซอร์มาตั้งนาน 8)

• TBZ-1818
ผมมีปัญหาตรงที่พิมพ์คำว่าเทรลเบรซเซอร์ผิดน่ะครับ...หลงพิมพ์คำว่าเทรลเบลเซอร์มาตั้งนาน 8)

ครับ ผมแก้แล้วละ เอาให้ง่ายขึ้นครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย