100 ชุดสุดท้าย "200th LIMITED EDITION" ก่อน "ยุติการขายทั้งหมด" ครับ
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: 100 ชุดสุดท้าย "200th LIMITED EDITION" ก่อน "ยุติการขายทั้งหมด" ครับ  (อ่าน 186947 ครั้ง)

ออฟไลน์ CONZEPTION

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • หัดขับ Trailblazer
100 ชุดสุดท้ายกับ Conzeption Trailblazer "Phase I" ครับ

เรียนพี่ๆที่เคารพทุกท่านครับ

เนื่องจากการประสบพบเจอปัญหาอันหลากหลาย จากงานก๊อปปี้คุณภาพต่ำ ทางเราจึงขออนุญาตพี่ๆทุกคน "ยุติการขาย" Conzeption Trailblazer "Phase I" ไว้อีกเพียง 100 ชุดเท่านั้น(รวมทั้งดิลเลอร์ด้วยครับ)
เนื่องจากไฟเดย์ไลท์โครเมี่ยมเรามีเพียง 250 ชุด ซึ่งติดตั้งไปแล้ว 100 ชุด ที่เหลือเก็บไว้เป็นอะไหล่ให้กับพี่ๆทุกคนครับ ดังนั้นชุดแต่ง Conzeption ที่เป็นชุด fullset (เดย์ไลท์+โครเมี่ยม) จะมีอยู่เป็น LIMITED EDITION บนท้องถนนเพียง 200 คัน เท่านั้น Conzeption Trailblazer ทั้งชุด Standard และ ชุดที่มี เดย์ไลท์, โครเมี่ยม จะยุติการขายเมื่อของ 100 ชุดสุดท้ายนี้หมด ซึ่งงานที่ออกมาหลังจาก 100 ชุดนี้ จะเป็นงาน Copy ทั้งหมดครับ

ขอขอบพระคุณพี่ๆทุกท่านที่ให้การสนับสนุนพวกเรา ด้วยความเคารพจากใจจริงครับ
แล้วเราจะกลับมาพบกันใหม่ "PHASE II" ตอน Trailblazer Minorchange 2015 (รุ่นปรับโฉม) ครับ

:wanwan017:

Hotline
081-899-8850 champ
087-780-2552 earng

ชุดแต่งแท้ Conzeption Trailblazer Daylight + Chromium

Conzeption 100 ชุดสุดท้าย จะได้รับส่วนลดพิเศษ ดังนี้ครับ

1. ชุดแต่ง Conzeption แท้ Standard จากราคา 25,500.- เหลือ 19,900.-

2. ชุดแต่ง Conzeption แท้ Standard + Daylight จากราคา 31,500.- เหลือ 24,500.-

3. ชุดแต่ง Conzeption แท้ Standard + Daylight + Chromium จากราคา 36,500.- เหลือ 29,900.-  "200th LIMITED EDITION"

4. ชุดแต่ง Conzeption แท้ Standard + Daylight + Chromium + Permanon Glass Coating จากราคา 65,000.- เหลือ 39,900.- "200th LIMITED EDITION"

รูปตัวอย่างชิ้นงานครับผม

1. เฉพาะ DRL

2. DRL + Chrome Recommend เลยครับอันนี้ สวยฝุดๆจริงๆครับ ที่สำคัญความสวยแตกต่างกับของเลียนแบบอย่างชัดเจนเลยครับ

สามารถดูรูปภาพสินค้าเพิ่มเติมได้ที่ www.theconzeption.com คร้าบบบบ

และสุดท้ายนี้กระผมและทีมงานต้องขออภัยเป็นอย่างยิ่งกับการรอคอยที่ยาวนานของพี่ๆครับ ต้องขออภัยเป็นอย่างยิ่งครับผม

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Update ความคืบหน้าของเราครับ ใกล้แล้วครับกับ CONZEPTION Trailblazer Full SET DRL + Chrome
รับประกันความสวยเลยครับ

และขอฝากเนื้อฝากตัวน้องใหม่ของค่ายเราครับ Cruze และ Sonic ไว้กับพี่ๆด้วย ณ ที่นี้ครับผม

ผมขออณุญาตฝากช่องทางใหม่ในการติดต่อพูดคุยกับเราได้ง่ายขึ้นครับ   
  https://www.facebook.com/girlmotorsports  :wanwan017:

Update ภาพ Daytime Running Light ของเราครับ
DRL ชุดนี้ถูกพัฒนาจากชุดแต่งของ Conzeption เท่านั้นครับ ไม่สามารถใส่กับงานCopy ชุดอื่นๆได้ครับผม
โดยการติดตั้ง DRL เข้าไปนั้น Surface รถของพี่ๆทุกคนจะยังเท่าเดิม ไม่มีการยื่นหรือบวมออกจากของเดิมทั้งสิ้นครับ

ส่วนการใช้งานนั้นจะเหมือน DRL OEM ที่ติดตั้งมากับตัวรถเลยครับ คือ ติดเมื่อ Start รถ และ หรี่ลง เมื่อเปิดไฟหรี่ และ ไฟต่ำ ครับ ^^

Trailblazer DRL control kit

ดีอาร์แอล ของเราใช้กล่องคอนโทรลที่ได้มาตรฐาน และผ่านการTest การใช้งานจริง เพื่อป้องกันการรวนของระบบไฟฟ้าเดิมของรถพี่ๆทุกคนครับ

CONZEPTION กลับมาอีกครั้งหลังจากหายไปซักพักนึงครับพี่ๆ

พี่ๆที่มีชุดอยู่แล้ว ชุดของเราสามารถติดตั้ง DRL เข้าไปได้เลยไม่ต้องเป็นห่วงนะครับ   :wanwan017:

ชุดแต่ง Conzeption Trailblazer ประกอบไปด้วย
1. Skirt หน้า
2. Skirt หลัง
3. Spoiler หลัง
4. ครีบฝากระโปรง 2 ชิ้น
5. ครอบเส้นตรง(หน้า) สีไทเทเนี่ยม
6. ครอบตัว C สีไทเทเนี่ยม 2 ชิ้น
7. ครอบเส้นตรง(หลัง) สีไทเทเนี่ยม

ทั้งหมดรวม  9  ชิ้น พร้อมใบรับประกัน 3 ปีเต็มครับ

สถานที่ติดตั้ง ปัจจุบันมี 2 แห่งครับ สะดวกที่ไหนสามารถกำหนดให้ทางเราได้เลยครับ

1. Conzeption Office (OPEN Mon-Sat 8:30 - 17:30, Sun 9:00 - 15:00)
    เป็นอาคารสำนักงานของเรา สามารถจอดรถได้ประมาณ 8-10 คันครับ อยู่ที่ ซอยมีสทีน(รามคำแหง 160) ถนนรามคำแหง สุขาภิบาล 3 ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 21, 2013, 04:59:37 PM โดย CONZEPTION »

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ Dem!o

• Newbie
  • *
Re: เอารูป Trailblazer ที่แต่งโดย Conzeption มาให้ดูกันครับ ^^
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 15, 2012, 02:37:48 PM »
  • Publish
  • ใช่เลยครับแบบนี้และ ราคาเท่าไรยังไง PM มาบอกผมด้วยน่ะครับ  :wanwan011: :wanwan011: :wanwan011:

ออฟไลน์ MUM_มั่ม

• Global Moderator
    • Hero Member
    • LTZ1 ขาวๆ...9999 จ้า
    Re: เอารูป Trailblazer ที่แต่งโดย Conzeption มาให้ดูกันครับ ^^
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 15, 2012, 02:57:06 PM »
  • Publish
  •  :wanwan020:สวยๆๆๆๆๆๆๆ...มั้กๆ.ครับ มีรูปแนวข้างๆเฉียงๆหน้าหลัง ไหมครับ ขอทราบราคาครับ หลังไมค์ก็ได้ครับ :wanwan017: :wanwan017: :wanwan017:
    คิดถึงเธอ.......ทุกครั้งที่อยู่คนเดียว

ออฟไลน์ eaktara3777

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 15, 2012, 03:01:24 PM »
  • Publish
  • ขอราคาด้วยครับ

ออฟไลน์ ควร_เบญจ

• เหยี่ยวดำ ลุ่มน้ำเค็ม
    • Administrator
    • ชอบกด Like+ +1/-0
    • TBZ-6666
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 15, 2012, 03:21:19 PM »
  • Publish
  • สวยครับ  :wanwan020:
    เซียนหัดส่อง กล้องพึ่งซื้อ

นิยมพระเครื่อง เหรียญคณาจารย์ มาตรฐานสากล

ออฟไลน์ Heisig

• Jr. Member
    • **
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 15, 2012, 03:23:32 PM »
  • Publish
  • สวยมากๆครับ รบกวนขอราคาด้วยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ The_Trailblazer

• TBZ- 7124
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 15, 2012, 03:24:19 PM »
  • Publish
  • มาแล้วแก้วตา ดวงใจ 

จากคอมฯหรือของจริงครับเนี่ย

ขอราคาด้วยคร้าบท่าน  (-_-))
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 15, 2012, 03:25:52 PM โดย The_Trailblazer »

ออฟไลน์ MUM_มั่ม

• LTZ1 ขาวๆ...9999 จ้า
    « ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 15, 2012, 04:02:19 PM »
  • Publish
  •  :wanwan023:ท้ายมีเว้าสองท่อด้วย สงสัยต้องไปทำสองท่อเตรียมไว้ :wanwan003:เป็น ABS รึเปล่าครับ ขอหลังไมค์ด้วย
    คิดถึงเธอ.......ทุกครั้งที่อยู่คนเดียว

ออฟไลน์ คณวัฒน์

• Full Member
    • Trailblazer กน 4310 พิษณุโลก
    « ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 15, 2012, 04:16:03 PM »
  • Publish
  • สวยมากครับ ขอราคาด้วยครับ ไงก้อขอราคาเหมานะครับ เฉพาะในคลับก้อน่าจะเกินครึ่งแล้วน้า ผมว่า......

ออฟไลน์ Dan_TBZ6665

• **
    « ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 15, 2012, 04:25:53 PM »
  • Publish
  • ช่วย PM ราคาด้วยครับ

ออฟไลน์ nopppy

• Newbie
    • *
      • www.laminatethai.com
    « ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 15, 2012, 04:27:06 PM »
  • Publish
  • จะเอา :wanwan006:

ออฟไลน์ The_Trailblazer

• TBZ- 7124
    « ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 15, 2012, 04:28:26 PM »
  • Publish
  • ป้ายทะเบียนหน้า เอาไว้ตรงไหนครับ เจาะใส่ตรงกลางที่เป็นสี่เหลี่ยมนั่นเลยใช่ป่าวครับ :wanwan012:

ออฟไลน์ Gaizer

• Sr. Member
    • ไปให้สุด.....แล้วหยุดที่คำว่าพอ
    « ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 15, 2012, 04:37:01 PM »
  • Publish
  • แหมๆ แอบสุ่มอยู่ ตั้งนาน สงสัยจะ เซอร์ไฟร์กัน เซอร์ไฟร์ได้ แจ่มมากมาย

ตรงไฟหน้าที่ของ Dubai เป็น Daylight จุดนี้พี่ conzeption ได้ทำเผื่อไว้ให้ใส่ โคมโปรเจคเตอร์ของ สปอร์ตไลท์ ได้พอดีพอดี

ขอบคุณมากมายครับ ที่ทำออกมาให้ บ้านหลังนี้ ถึงจุดสุดยอด  :wanwan020:

ปล.รบกวน PM ราคาให้ด้วยน่ะครับ

ออฟไลน์ CONZEPTION

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 15, 2012, 04:44:40 PM »
  • Publish
  • อันนี้เอารูปมาให้ชมกันก่อนในแกลลอรี่ พบกันอีกทีกับรายละเอียดในห้องซื้อ-ขายนะคร๊าบบ

ออฟไลน์ NewBao

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 15, 2012, 05:32:05 PM »
  • Publish
  • โอ้ สวยงามมาก สิ่งที่ต้องการ :wanwan020:

ออฟไลน์ Ater

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 15, 2012, 05:41:17 PM »
  • Publish
  • พร้อมจะติดด้วยนะครับ ขอรายละเอียดที่อยู่ที่จะไปติดตั้ง ทางเมลล์ก็ได้นะครับ meritgp@gmail.com

ออฟไลน์ chen

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 15, 2012, 05:43:38 PM »
  • Publish
  • ในที่สุดก็มา ขอราคา ด้วยครับ
    ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ supoj

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #17 เมื่อ: กันยายน 15, 2012, 05:53:54 PM »
  • Publish
  •  :wanwan003:  สวยมากครับ ขอราคาด้วยนะครับ   bom-1177@hotmail.com    :wanwan019:

ออฟไลน์ acha

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #18 เมื่อ: กันยายน 15, 2012, 06:04:56 PM »
  • Publish
  • ขอราคาด้วยคนจร้าาาา อิๆ

ออฟไลน์ viwat_m

• **
    « ตอบกลับ #19 เมื่อ: กันยายน 15, 2012, 06:13:58 PM »
  • Publish
  • สวยมาก ๆ ครับ :wanwan020:

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย