ประมวลภาพ Chevrolet Trailblazer Adventure Test Drive @เขาใหญ่
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ประมวลภาพ Chevrolet Trailblazer Adventure Test Drive @เขาใหญ่  (อ่าน 4705 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fair

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • Fair_Trailblazer
Re: ประมวลภาพ Chevrolet Trailblazer Adventure Test Drive @เขาใหญ่
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2014, 01:46:00 PM »
  • Publish
  • เยี่ยมไปเลย 3(--) 3(--) 3(--) 3(--) 3(--) 3(--) 3(--) 3(--)

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ แน๊ท

• Global Moderator
    • Hero Member
    • TBZ-191
    Re: ประมวลภาพ Chevrolet Trailblazer Adventure Test Drive @เขาใหญ่
    « ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2014, 05:04:15 PM »
  • Publish
  •  :wanwan010:เราก็ส่งไปน่ะทำไมไม่ได้ไป  :wanwan006:หรือว่าสงไปผิดวัน :wanwan004:

ออฟไลน์ suriya

• ชอบกด Like+ +4/-0
    • หัดขับ Trailblazer
    « ตอบกลับ #22 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2014, 07:35:55 PM »
  • Publish
  •  :Dน่าจะแบ่งเวลาให้้สมาชิกที่ไปบอกเล่าถึงปํญหาต่าง ๆ ที่เกิดขึ้นกับเจ้าเทรลให้ทราบบ้างประมาณสักหนึ่งชั้วโมงคงจะดีกว่ากินกินเล่นเล่น...นะผมว่า สนใจและรับรู้ปัญหาของตัวเองทำไว้เสียบ้างไม่ใช้เอาแต่ความสนุกสนานมามอมเมาลูกค้าจนลืมปัญหาที่เกิดขึ้น....ใช้ไหมสมาชิกครับ..ถ้าผมมีโอกาสได้ไปคงได้ยกมือเสนอแนะแท้แท้เน้อพี่น้อง (9:--))

ออฟไลน์ psvman

• Unicorn Trailblazer Lover
    • Administrator
    • Jr. Member
    • Unicorn
    « ตอบกลับ #23 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2014, 12:38:12 AM »
  • Publish
  • :Dน่าจะแบ่งเวลาให้้สมาชิกที่ไปบอกเล่าถึงปํญหาต่าง ๆ ที่เกิดขึ้นกับเจ้าเทรลให้ทราบบ้างประมาณสักหนึ่งชั้วโมงคงจะดีกว่ากินกินเล่นเล่น...นะผมว่า สนใจและรับรู้ปัญหาของตัวเองทำไว้เสียบ้างไม่ใช้เอาแต่ความสนุกสนานมามอมเมาลูกค้าจนลืมปัญหาที่เกิดขึ้น....ใช้ไหมสมาชิกครับ..ถ้าผมมีโอกาสได้ไปคงได้ยกมือเสนอแนะแท้แท้เน้อพี่น้อง (9:--))

จุดประสงค์ของงานคือร่วมสนุกครับ ไม่ใช่งานที่ต้องการfeedback จากลูกค้า เหมือนจะเข้าใจจุดประสงค์ผิดน๊ะครับ

งานเยี่ยมชมลายผลิตซิครับถึงจะตรงวัตถุประสงค์ที่พี่สุริยาบอกครับ ผมว่าบางครั้งเราต้องระจังหวะที่จะพูดครับ ตะโกนตอนฟ้าร้องคงไม่มีใครสนใจครับ รอให้เค้ายืนไมค์มาให้เรา ดีกว่าครับเราถึงจะพูดได้เต็มที่ครับ

ออฟไลน์ suriya

• ชอบกด Like+ +4/-0
    • หัดขับ Trailblazer
    « ตอบกลับ #24 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2014, 06:29:48 AM »
  • Publish
  • เจ้าจีเอ็มมันไม่เคยพูดถึงปัญหาอยู่แล้วครับ  พี่น้อง ผมก็พูดลม ๆ แล้ง ๆ ไปอย่างนั้นแหละครับไม่มีผลอะไรกับพ่อใหญ่จีเอ็มหลอกครับ ใจอยากให้จีเอ็มจัดงานให้ลูกค้าพูดถึงปัญหาของตัวเองที่มีเสียบ้างครับ 9:--))
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 13, 2014, 06:59:23 PM โดย suriya »

ออฟไลน์ อภิวัฒน์ มีอภิรักษ์

• สู้เพื่อลูก
    « ตอบกลับ #25 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2014, 06:27:53 PM »
  • Publish
  •  3(--)
    :Dน่าจะแบ่งเวลาให้้สมาชิกที่ไปบอกเล่าถึงปํญหาต่าง ๆ ที่เกิดขึ้นกับเจ้าเทรลให้ทราบบ้างประมาณสักหนึ่งชั้วโมงคงจะดีกว่ากินกินเล่นเล่น...นะผมว่า สนใจและรับรู้ปัญหาของตัวเองทำไว้เสียบ้างไม่ใช้เอาแต่ความสนุกสนานมามอมเมาลูกค้าจนลืมปัญหาที่เกิดขึ้น....ใช้ไหมสมาชิกครับ..ถ้าผมมีโอกาสได้ไปคงได้ยกมือเสนอแนะแท้แท้เน้อพี่น้อง (9:--))

จุดประสงค์ของงานคือร่วมสนุกครับ ไม่ใช่งานที่ต้องการfeedback จากลูกค้า เหมือนจะเข้าใจจุดประสงค์ผิดน๊ะครับ

งานเยี่ยมชมลายผลิตซิครับถึงจะตรงวัตถุประสงค์ที่พี่สุริยาบอกครับ ผมว่าบางครั้งเราต้องระจังหวะที่จะพูดครับ ตะโกนตอนฟ้าร้องคงไม่มีใครสนใจครับ รอให้เค้ายืนไมค์มาให้เรา ดีกว่าครับเราถึงจะพูดได้เต็มที่ครับ
    3(--)

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย