ชุดแต่งสวยๆที่อยากได้
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดแต่งสวยๆที่อยากได้  (อ่าน 3622 ครั้ง)

ออฟไลน์ p_karn

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • หัดขับ Trailblazer
ชุดแต่งสวยๆที่อยากได้
« เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 02:23:57 PM »
  • Publish
  •  (--)) สวัสดีครับเพื่อนๆชาว TBZ ผมมีเรื่องรบกวนสอบถาม ชุดแต่งแบบนี้มีขายที่ไหนบ้างครับ รบกวนช่วยแนะนำให้หน่อยครับ เท่าที่ทราบส่วนหนึ่งคือเป็นโปรโมชั่นแถชุดแต่งแบบนี้ติดรถมา ใครพอทราบสถานที่จำหน่ายรบกวนแนะนำหน่อยนะครับ  ขอบคุณครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ เล็กๆน้อยๆ

• Full Member
    Re: ชุดแต่งสวยๆที่อยากได้
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 03:08:32 PM »
  • Publish
  • เคยเห็น แว่บๆ เว็บไหนจำไม่ได้ แล้ว ลองพิมพ์คำว่า ชุดแต่ง trailblazer ดู ครับ

ออฟไลน์ p_karn

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 04:59:06 PM »
  • Publish
  • เคยเห็น แว่บๆ เว็บไหนจำไม่ได้ แล้ว ลองพิมพ์คำว่า ชุดแต่ง trailblazer ดู ครับ
    ขอบคุณครับหาแล้วแต่ยังไม่เจอเลยครับ อยากได้มากกกกกก

ออฟไลน์ artit.ProEx

• Sr. Member
    • ชอบกด Like+ +2/-0
    • เต้าหู้โข่ง Trailblazer 2.8 LT 4x4
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 05:51:42 PM »
  • Publish
  • ชุดกันดัมแบบเดวกับของน้าบอย แอดมินเราเองครับ เท่ๆๆ รอเจ้าตัวเจ้าของกันดั่มขับ4 มาแนะนำครับ
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 14, 2014, 05:53:15 PM โดย artit.ProEx »

ออฟไลน์ ตาปี

• Administrator
    • Hero Member
    • ชอบกด Like+ +1/-0
    • มิตรภาพก้าวไกล หลอมดวงใจชาวเทรลเบรเซอร์ LTZ -3682
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 06:50:01 AM »
  • Publish
  • ชุดแต่งแบบดูไบ ราคาประหยัด ของผมติดที่ tn auto ถนนสุขสวัสดิ์ครับ
    ได้รู้จักกัน ถือเป็นวาสนา

ออฟไลน์ p_kran

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 07:08:29 AM »
  • Publish
  •  :wanwan012:ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆชาว TBZ ทุกคนครับ แรกๆผมชอบดูไบมากพอเจอกันดั้ม โดนมากกว่าเลยครับ อิอิอิ รอรอรอก่อน ถ้าไม่ได้จิงๆคง ดูไบอะครับ

ออฟไลน์ ToneCool

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 09:43:05 AM »
  • Publish
  • ลองถามที่ศูนย์ดูครับ ผมว่าน่าจะมีนะครับ

ออฟไลน์ Jiab Chon

• TBZ 168
    • Administrator
    • I love No.296
    « ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 09:37:45 PM »
  • Publish
  • ผมติดที่zerconบางนาซอย9ค่อนข้างแพงห้าหมื่น แต่รู้สีบาง และหลุดลอกง่าย ไม่คุ้มเงินเลย (9:--)) (9:--)) (9:--))
    1 กม 296 กทม. เจอทักทายได้ครับ

ออฟไลน์ Kanokphong

• TBZ LT 2.8 4WD - Auburn Brown
    « ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2014, 01:14:46 AM »
  • Publish
  • ชุดแต่งกันดั้มสีขาวเคยเห็นบ่อยอยู่ แต่แบบข้างบนคันสีน้ำเงินไม่เคยเห็นแฮะ เหมือนจะเปลี่ยนกันชนหน้าหลังเลยนะ ไม่ใช่สเกิร์ต

ออฟไลน์ Hang Up

• Sr. Member
    • ชอบกด Like+ +1/-0
    « ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2014, 11:49:03 PM »
  • Publish
  • (--)) สวัสดีครับเพื่อนๆชาว TBZ ผมมีเรื่องรบกวนสอบถาม ชุดแต่งแบบนี้มีขายที่ไหนบ้างครับ รบกวนช่วยแนะนำให้หน่อยครับ เท่าที่ทราบส่วนหนึ่งคือเป็นโปรโมชั่นแถชุดแต่งแบบนี้ติดรถมา ใครพอทราบสถานที่จำหน่ายรบกวนแนะนำหน่อยนะครับ  ขอบคุณครับ

เป็นชุดของParto ค่ะ

http://www.thailandtrailblazerclub.com/index.php?topic=3212.0

ออฟไลน์ aochelsea

• Newbie
    • *
      • ชุดเครื่องนอน
    « ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2014, 01:56:19 PM »
  • Publish
  •  (--)) (--)) (--))

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย