ดีจริง
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ดีจริง  (อ่าน 3725 ครั้ง)

ออฟไลน์ sor35

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • หัดขับ Trailblazer
ดีจริง
« เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 05:41:42 PM »
  • Publish
  • ผม มีโอกาสไปทำงานที่ อ.พระพุทธบาท  จ.สระบุรี  จึงไปทดลองเข้าศูนย์ เชฟโรเล็ต ลพบุรี ทดสอบแล้ว ดีจริงๆ ทั้งฝีมือซ่อมบำรุง และบริการ  อย่างนี้ไม่เสียชื่อ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ suriya

• Global Moderator
    • Hero Member
    • ชอบกด Like+ +4/-0
    Re: ดีจริง
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 08:41:17 PM »
  • Publish
  • ในดีมีเสีย ในเสียมีดี  ขอให้ดีมีมากกว่าเสียก็พอใจครับ ทุกยี่ห้อเห็นความสำคัญชองหลังการขายอย่างมากครับทุกวันนี้ งั่นไปไม่รอดครับ ผมเข้าใช้บริการศูนย์ที่ออกรถเขาก็บริการดีครับ เดี๋ยวจะรองเปลี่ยน 0 ดูบ้างถ้าดีจะได้บอกต่อกันไปครับ ต่างจังหวัดครับ :)

ออฟไลน์ PP_inta

• Jr. Member
    • **
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 09:52:59 PM »
  • Publish
  • เข้าศูนย์ที่ออกแล้วเขาบริการดีไม่จริงเสมอไปครับของผมออกศูนย์อยุธยาแจ้งเครมฝาท้ายด้านในขยับตัวได้ผ่านไปจะปีละเงียบกริบสงสัยต้องโทรไปทวงหน่อยละหรือว่าสมชท่านใดมีศูนย์ดีๆแนะนำหน่อยครับใกล้อยุธยาผมจะได้ไปปรึกษาปัญหารถด้วยถามศูนย์นี้ทีไรตอบคำเดียวปกติพี่ ถ้ามันปกติแล้วจะเสียเวลาเอารถเข้าศูนย์ทำไมลองให้ดูก็ลองหลายรอบด้วยยังบอกปกติมันน่านักอยากแจ้ง GM หรือใครก็ได้ที่รับเรื่องแล้วดำเนินการครับ

ออฟไลน์ suriya

• Global Moderator
    • ชอบกด Like+ +4/-0
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 08:17:21 AM »
  • Publish
  • เข้าศูนย์ที่ออกแล้วเขาบริการดีไม่จริงเสมอไปครับของผมออกศูนย์อยุธยาแจ้งเครมฝาท้ายด้านในขยับตัวได้ผ่านไปจะปีละเงียบกริบสงสัยต้องโทรไปทวงหน่อยละหรือว่าสมชท่านใดมีศูนย์ดีๆแนะนำหน่อยครับใกล้อยุธยาผมจะได้ไปปรึกษาปัญหารถด้วยถามศูนย์นี้ทีไรตอบคำเดียวปกติพี่ ถ้ามันปกติแล้วจะเสียเวลาเอารถเข้าศูนย์ทำไมลองให้ดูก็ลองหลายรอบด้วยยังบอกปกติมันน่านักอยากแจ้ง GM หรือใครก็ได้ที่รับเรื่องแล้วดำเนินการครับ
    :D ศูนย์แบบนี้ต้องเอาไปเผาแล้วโยนทิ้งทะเล ครับ(โหดไปไหม)เห็นคุณSor 35 ชมศูนย์สระบุรีว่าเจ๋งอยู่ลองดูซิคุณPP inta หรือไกลเมืองเก่า... ผมเคลมตะแกรงพาสติกกั้นกระจกหน้าตรงที่ปัดน้ำฝน และอะไรที่ผ่าน ๆ มาอีกสองสามหลายการไม่เห็นเกินหนึ่งเดือนครับศูนย์ชัยภูมิครับ(บอกชื่อเลยครับ)ถึงจะเป็นศูนย์เล็ก นานๆไปศูนย์เห็นแต่ช่างคนน่าเก่า ๆ ตลอด ไม่ค่อยเปลี่ยนช่างครับ ดีพูดดีดว้ยครับ ก็เลยให้คะแนนดีมากให้ในช่องประเมินศูนย์เขาครับ ถือว่าของ่ายได้ช้าพอรับได้ หนึ่งเดือน :wanwan044:

ออฟไลน์ Fair

• Newbie
    • *
    • Fair_Trailblazer
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 01:31:04 PM »
  • Publish
    ศูนย์ อยุธยาอีก หนึ่งเสียงคับ ยิ่งถ้าไม่ได้ออกรถที่เค้าแล้วด้วย ไม่รับเคลมเลยอ้างต่างๆนาๆเลย :wanwan010: :wanwan010:

ออฟไลน์ เล็กๆน้อยๆ

• Full Member
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 01:34:57 PM »
  • Publish
  • ศูนย์ไหน ขายรถไป ได้กำไร ไปแล้ว ต้องบริการหลังการขาย  การเคลมคงข้ามศูนย์ไม่ได้ ครับ

ซื้้อศูนย์ไหน เคลมศูนย์นั้น ครับ
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 12, 2014, 01:41:44 PM โดย เล็กๆน้อยๆ »

ออฟไลน์ ควร_เบญจ

• เหยี่ยวดำ ลุ่มน้ำเค็ม
    • Administrator
    • ชอบกด Like+ +1/-0
    • TBZ-6666
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2014, 03:01:35 PM »
  • Publish
  • ศูนย์ไหน ขายรถไป ได้กำไร ไปแล้ว ต้องบริการหลังการขาย  การเคลมคงข้ามศูนย์ไม่ได้ ครับ

ซื้้อศูนย์ไหน เคลมศูนย์นั้น ครับ
    ปกติการเข้าเคลมต้องได้ทุกศูนย์ครับ แต่ที่อิดออดว่าไม่ได้ซื้อศูนย์เขา นั่นคือศูนย์ไม่ดี ขี้เกียจทำเรื่องเคลม เพราะไม่ได้ค่าแรง ทำไมต้องมายุ่งยาก (สรุปคือที่บ่ายเบี่ยงเพราะศูนย์ไม่ดี)
    ที่ผมบอกเคลมได้ทุกศูนย์เพราะให้ดูจากเวลามีหนังสือให้เราไปเปลี่ยน(เคลม)อะไหร่แจ้งจากทางเชฟ เขาจะบอกว่าให้ท่านติดต่อนำรถของท่านเข้าทำการแก้ไข ณ ศูนย์บริการใกล้บ้าน (ไม่เคยมีบอกว่า ณ ศูนย์บริการที่ท่านซื้อรถ)
    เซียนหัดส่อง กล้องพึ่งซื้อ

นิยมพระเครื่อง เหรียญคณาจารย์ มาตรฐานสากล

ออฟไลน์ Tui Loreal

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2015, 09:18:12 PM »
  • Publish
  • ศูนย์อยุธยานี่ชื่อเสียโด่งดังนะ...ผมคนยุธยายังไม่เข้าเลยครับ...

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย