ขอเรียนเชิญสมาชิกคลับร่วมทริปครั้งที่8@ภูทับเบิกวันศุกร์ที่ 11-13 กรกฎาคม 57
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเรียนเชิญสมาชิกคลับร่วมทริปครั้งที่8@ภูทับเบิกวันศุกร์ที่ 11-13 กรกฎาคม 57  (อ่าน 18869 ครั้ง)

ออฟไลน์ แน๊ท

• Global Moderator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • TBZ-191
ดัน ดัน
 :wanwan003:
ใกล้เข้ามาแล้วครับ  ไปฟอกปอดกัน
เมืองหลวงควันและฝุ่นมากมาย สูดดมเข้าไป ร่างกายก็เป็นภูมิแพ้ 9(--) 9(--) 9(--) (-_-))

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ ควร_เบญจ

• เหยี่ยวดำ ลุ่มน้ำเค็ม
  • Administrator
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • TBZ-6666
ดัน ดัน
 :wanwan003:
ใกล้เข้ามาแล้วครับ  ไปฟอกปอดกัน
เมืองหลวงควันและฝุ่นมากมาย สูดดมเข้าไป ร่างกายก็เป็นภูมิแพ้ 9(--) 9(--) 9(--) (-_-))
:wanwan020: :wanwan020: :wanwan020:
เซียนหัดส่อง กล้องพึ่งซื้อ

นิยมพระเครื่อง เหรียญคณาจารย์ มาตรฐานสากล

ออฟไลน์ LEO BLAZER

• Newbie
  • *
  • เขาค้อสวิสรีสอร์ท;หาดตื้น คลื่นสวย รีสอร์ท
    • เขาค้อสวิสรีสอร์ท ; หาดตื้นคลื่นสวยรีสอร์ท
ผม โกวิท นะครับ  ต้องขอโทษด้วยพอดีติดธุระสำคัญอดไปเลย เอาไว้ทริปหน้าจะไปให้ได้  แต่ถ้าลงจากภูทับเบิกแล้วจะแวะไปชมวิวที่เขาค้อในรีสอร์ทของผมก็ได้นะครับผมจะบอกลูกน้องที่รีสอร์ทคอยต้อนรับครับ  ขอโทษด้วยครับ ___ ขออนุญาตบอกเบอร์ที่รีสอร์ทตามที่คุณ SURIYA แนะนำมานะครับ --- เบอร์ที่รีสอร์ท 084-5310777  ; LINE= kaokorswiss.line  ;  www.kaokorswiss.com  บอกได้เลยครับว่ามาจาก Trailblazer Club มีราคาพิเศษครับ ... ขอบคุณและยินดีรับใช้สมาชิกทุกท่านครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2014, 01:20:41 PM โดย LEO BLAZER »

ออฟไลน์ suriya

• ชอบกด Like+ +4/-0
  • หัดขับ Trailblazer
ผม โกวิท นะครับ  ต้องขอโทษด้วยพอดีติดธุระสำคัญอดไปเลย เอาไว้ทริปหน้าจะไปให้ได้  แต่ถ้าลงจากภูทับเบิกแล้วจะแวะไปชมวิวที่เขาค้อในรีสอร์ทของผมก็ได้นะครับผมจะบอกลูกน้องที่รีสอร์ทคอยต้อนรับครับ  ขอโทษด้วยครับ
ถ้าได้ไปเที่ยวเขาค้อจะไปพักรีสอร์ทคุณ โกวิท นี่แหละครับ โชว์เบอร์รีสอร์ทไว้ด้วย สมาชิกเราไปทางนั้นจะได้ไปอุดหนุนพี่น้องกัน...ครับ (-_-))

ออฟไลน์ แน๊ท

• TBZ-191
ผม โกวิท นะครับ  ต้องขอโทษด้วยพอดีติดธุระสำคัญอดไปเลย เอาไว้ทริปหน้าจะไปให้ได้  แต่ถ้าลงจากภูทับเบิกแล้วจะแวะไปชมวิวที่เขาค้อในรีสอร์ทของผมก็ได้นะครับผมจะบอกลูกน้องที่รีสอร์ทคอยต้อนรับครับ  ขอโทษด้วยครับ ___ ขออนุญาตบอกเบอร์ที่รีสอร์ทตามที่คุณ SURIYA แนะนำมานะครับ --- เบอร์ที่รีสอร์ท 084-5310777  ; LINE= kaokorswiss.line  ;  www.kaokorswiss.com  บอกได้เลยครับว่ามาจาก Trailblazer Club มีราคาพิเศษครับ ... ขอบคุณและยินดีรับใช้สมาชิกทุกท่านครับ
ถ้ามัโอกาศจะแวะไปครับพี่โกวิท (:--))

• Newbie
  • *
  • เขาค้อสวิสรีสอร์ท;หาดตื้น คลื่นสวย รีสอร์ท
    • เขาค้อสวิสรีสอร์ท ; หาดตื้นคลื่นสวยรีสอร์ท
ถ้ามัโอกาศจะแวะไปครับพี่โกวิท (:--))

ยินดีต้อนรับครับ :D

ออฟไลน์ ...White Shark...

• ฉลามขาว แห่งลุ่มน้ำเค็ม
ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่มาร่วมสนุกกันนะครับ สนุกสนานเช่นเคยครับ

ปล.ส่วนรูปทั้งหมดจะเอามาลงให้อีกนะครับ

ใจถึง ก็ไปถึง

ออฟไลน์ artit.ProEx

• Sr. Member
  • ชอบกด Like+ +2/-0
  • เต้าหู้โข่ง Trailblazer 2.8 LT 4x4
 :wanwan020: :wanwan020: :wanwan020: :wanwan020: มันช่างดูเป็นกองทัพมัดกล้าม หนาแน่นไปหมด เท่มากเลยครับ

ออฟไลน์ suriya

• ชอบกด Like+ +4/-0
  • หัดขับ Trailblazer
 3(--)ดีใจกับสมาชิกคลับ เทรล จริง ๆ ครับ เป็นรถถังกองทัพเทรลบุญเลยครับ อิ่มอก อิ่มใจ อิ่มบุญครับ การให้ทานด้วยเงินและสิ่งของทุกท่านก็จะรวยครับ ในทุกชาติภพ (ดูไปคิดไปบางภาพ นึกว่าอิสราเอลบุกกาซาปาเลสไตน์ เสียอีก....แต่พี่น้องเราเทรลเรา บุกเอาบุญไปฝากครับ...สุดยอดวันพระใหญ่ชาวพุทธ) :wanwan031: :wanwan031:

• Newbie
  • *
น่าสนุก สุดมันส์  เสียดายครั้งนี้ติดธุระกะทันหัน  คราวต่อไปจะร่วมคณะให้ได้ครับ  (9:--)

ออฟไลน์ Wichan

• ชอบกด Like+ +2/-0
  • TBZ-9669
มีหมาเป็นเพื่อน....   ดีกว่ามีเพื่อนหมาๆ
www.tawanoakbangkaew.com

ออฟไลน์ ป๊าลูก2 (กันดั้มขับ4)

• กันดั้มขับ4 ขอนแก่น
  • มิตรภาพก้าวไกล หลอมดวงใจชาวเทรลเบรเซอร์ TBZ-1512
 :wanwan018:
ประทับใจจริงๆ  ได้เพื่อนใหม่ ได้พบเพื่อนเก่า  ฟินเบย
 3(--)
LTZ 2.8 ขับ4 ขาว คันแรกของเมืองหมอแคน
TBZ-1512 Zone5   ขอนแก่นครับ

Niwat Jakkasen

• บุคคลทั่วไป
อิ่มบุญ หนุกหนาน เมาคุ้มจริงๆครับ (-_-)) (-_-))

ออฟไลน์ ควร_เบญจ

• เหยี่ยวดำ ลุ่มน้ำเค็ม
  • TBZ-6666
สนุกมาก ได้บุญด้วย รักเลยเทรลคลับ
ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่าน ขอบคุณเจ้าบ้านที่ให้การบริการช่วยเหลือเป็นอย่างดี  (-_-)) (-_-)) (-_-)) (-_-)) (-_-)) (-_-))
เซียนหัดส่อง กล้องพึ่งซื้อ

นิยมพระเครื่อง เหรียญคณาจารย์ มาตรฐานสากล

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย