ไม่ได้ขายแล้วครับผม
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ได้ขายแล้วครับผม  (อ่าน 17448 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jiab Chon

• TBZ 168
  • Administrator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • I love No.296
ชายบันได ตัวสั้นยาวเท่าไหร่ ตัวยาวยาวเท่าไหร่ ครับ มีบางคนซื้อจากเจ้าอ่ืนมา บอกว่าใส่แล้วสั้นไป
ขอบคุณครับ :wanwan017:
ตัวยาว ติดประตูหน้า ยาว 60 Cm. ส่วนตัวสั่น ติดประตูหลัง ยาว 10 Cm. ครับผม
จะยาวหรือสั้นไปอยู่ที่ว่าใช้อะไรเป็นมาตรฐานในการวัดครับผม

ตัวสั้นวัดความยาวมาผิดหรือปล่าวครับ 10ซ.ม. = 4 น้ิว สั้นกว่าไม้โปรอีก ไม้โปรที่เด็กใช้เรียนยาว6 นิ้วครับขอตัวเลขใหม่ครับ
1 กม 296 กทม. เจอทักทายได้ครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ superaun999

• Newbie
  • *
  • หัดขับ Trailblazer
ชายบันได ตัวสั้นยาวเท่าไหร่ ตัวยาวยาวเท่าไหร่ ครับ มีบางคนซื้อจากเจ้าอ่ืนมา บอกว่าใส่แล้วสั้นไป
ขอบคุณครับ :wanwan017:
ตัวยาว ติดประตูหน้า ยาว 60 Cm. ส่วนตัวสั่น ติดประตูหลัง ยาว 30 Cm. ครับผม
จะยาวหรือสั้นไปอยู่ที่ว่าใช้อะไรเป็นมาตรฐานในการวัดครับผม
ตัวสั้นวัดความยาวมาผิดหรือปล่าวครับ 10ซ.ม. = 4 น้ิว สั้นกว่าไม้โปรอีก ไม้โปรที่เด็กใช้เรียนยาว6 นิ้วครับขอตัวเลขใหม่ครับ
ผิดครับ ค้องเป็น 30 Cm ครับผม ... 

ออฟไลน์ BIG

• Sr. Member
  • รถอะไรเอ่ย ขับไปซ่อมไป อ๋อ..trailbrazer
ถามข้อมูลหน่อยครับ โช๊คฝากระโปรง ติดตั้งเองยากไม๊ครับ
ขอบคุณ

• Newbie
  • *
ถามข้อมูลหน่อยครับ โช๊คฝากระโปรง ติดตั้งเองยากไม๊ครับ ขอบคุณ
ติดตั้งไม่ยากครับ ไม่ต้องเจาะรถ และ มีคู่มือให้ครับ

ออฟไลน์ bewsow

• Newbie
  • *
  • I Love Trailblazer
ถ้าสั่งของมาติดตั้งเองกลัวจะเสียของเพราะติดม่ายเป็น อิอิ ...ที่กระบี่มีตัวแทนจำหน่ายรึป่าวคะ
:wanwan008: :wanwan008: :wanwan008:

• Newbie
  • *
ถ้าสั่งของมาติดตั้งเองกลัวจะเสียของเพราะติดม่ายเป็น อิอิ ...ที่กระบี่มีตัวแทนจำหน่ายรึป่าวคะ
:wanwan008: :wanwan008: :wanwan008:
ยังไม่มีครับผมมมม

ออฟไลน์ tuidento

• Newbie
  • *
ตกลงที่สั่ง กันสาด ที่ลำลูกกาไม่ส่งเหรอครับ

• Newbie
  • *
ตกลงที่สั่ง กันสาด ที่ลำลูกกาไม่ส่งเหรอครับ
ผมอาจจะต้องใช้บริการไปรษณีย์ ได้ของแล้วค่อยโอนเงินมานะครับ เพราะ ค่าส่งแบบไปรับเงินที่ผู้รับทางขนส่งเอกชนคิดแพงมากครับ
จึงไม่สามารถใช้บริการนี้ในของที่มูลค่าไม่มากครับผม

ออฟไลน์ Hitz

• Jr. Member
  • **
  • JoMeO
ทางภาคเหนือตอนบนมีตัวแทนจำหน่าย+ติดตั้ง ที่จังหวัดไหนบ้างครับ(ผมอยู่น่านครับ)

• TBZ 168
รายการของที่ผมสั่งไว้ จะได้เมื่อไหร่ ผมจะเข้าไปช่วงบ่ายวันที่ 25 ต.ค. 55 ได้หรือไม่
1 กม 296 กทม. เจอทักทายได้ครับ

• Newbie
  • *
รายการของที่ผมสั่งไว้ จะได้เมื่อไหร่ ผมจะเข้าไปช่วงบ่ายวันที่ 25 ต.ค. 55 ได้หรือไม่
อย่างเพิ่งมานะครับ เนื่องจากกำลังพัฒนาตัว RCM ให่เพิ่ม Function Wellcome Lamp ( ไฟหน้าติดอัตโนมัติ ) ไปด้วย
รบกวนรอสักพักแล้วผมจะติดต่อไปนะครับผม

ออฟไลน์ ป๊าลูก2 (กันดั้มขับ4)

• กันดั้มขับ4 ขอนแก่น
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • มิตรภาพก้าวไกล หลอมดวงใจชาวเทรลเบรเซอร์ TBZ-1512
มีกันสาด สี ขาว ไหมครับ    อยากเห็น
อยากเห็นภาพที่ติดกับรถสีขาวเลยนะครับ
 :wanwan017:
LTZ 2.8 ขับ4 ขาว คันแรกของเมืองหมอแคน
TBZ-1512 Zone5   ขอนแก่นครับ

• มิตรภาพก้าวไกล หลอมดวงใจชาวเทรลเบรเซอร์ TBZ-1512
รอ เบ้ามือเปิด
ติดเองยากไหมอะ  เป็นกาว3M แค่ลอกแล้วใส่ได้เลยไหมครับ :wanwan012:
LTZ 2.8 ขับ4 ขาว คันแรกของเมืองหมอแคน

• TBZ 168
อย่างเพิ่งมานะครับ เนื่องจากกำลังพัฒนาตัว RCM ให่เพิ่ม Function Wellcome Lamp ( ไฟหน้าติดอัตโนมัติ ) ไปด้วย
รบกวนรอสักพักแล้วผมจะติดต่อไปนะครับผม

ของมียังครับ

ท่านครับ   รบกวนหน่อย
พอวันที่ได้รับของ ผมก็เช็คทุกชิ้น แต่  มี1ชิ้น ที่แปะกาว3M ไม่เหมือนของชิ้นอื่น  ก็คิดว่าไม่น่ามีปัญหาอะไร
พอติดเสร็จ  ชัดเลย  ไม่แน่น ไม่สนิท เห็นเลยครับ  ก็เลยว่าจะปรึกษาหน่อยว่า  เคลมได้ไหม หรือส่งอันใหม่มาให้  หรือผมต้องซื้อเพิ่ม 1ชิ้น
ขอบคุณครับ

• Newbie
  • *
ท่านครับ   รบกวนหน่อย
พอวันที่ได้รับของ ผมก็เช็คทุกชิ้น แต่  มี1ชิ้น ที่แปะกาว3M ไม่เหมือนของชิ้นอื่น  ก็คิดว่าไม่น่ามีปัญหาอะไร
พอติดเสร็จ  ชัดเลย  ไม่แน่น ไม่สนิท เห็นเลยครับ  ก็เลยว่าจะปรึกษาหน่อยว่า  เคลมได้ไหม หรือส่งอันใหม่มาให้  หรือผมต้องซื้อเพิ่ม 1ชิ้น
ขอบคุณครับ
เดี๋ยวผมส่งอันใหม่ให้นะครับ รบกวนโทรมาแจ้งด้วยนะครับว่าเป็นที่ชิ้นไหนครับผม

ออฟไลน์ ชลันธร รัตน์แก้ว

• Newbie
  • *
เคยโทรหาคุณอ้นแต่ไม่รับสาย

ออฟไลน์ sweet

• Sr. Member
ตอนนี้มีอะไรใหม่บ้างครับคุณอ้น

ออฟไลน์ bat13

• Newbie
  • *
มีตัวแทนจำหน่ายอยู่ชลบุรีหรือภาคตะวันออกบ้างมั๊ยครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย