แนะนำชื่อเล่น อาชีพ จังหวัด สมาชิกทุกท่านครับ
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำชื่อเล่น อาชีพ จังหวัด สมาชิกทุกท่านครับ  (อ่าน 216821 ครั้ง)

ออฟไลน์ arzulga

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • Administrator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • TBZ-1818
ชื่อ: ณัฐพงษ์(เหม่ง)

ที่่ดูๆ ไว้ให้พ่อครับพ่ออยากเปลี่ยนรถไหม่

ยินดีต้อนรับครับ
คนศรีสะเกษเหมือนกัน

ผมอยู่กันทรารมย์

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ kittidet

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
หวัดดีคราบ
ผม แบงค์
อาชีพ มนุษย์เงินเดือน
กทม.
ตอนนี้ใช้น้องโก้อยู่กำลังจะไปเปลี่ยนเป้นน้องปา
แต่พอเจอเจ้า Trailblazer ก็พับโครงการทันทีเพื่อรอดูก่อน

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • TBZ-1818
หวัดดีคราบ
ผม แบงค์
กทม.
ตอนนี้ใช้น้องโก้อยู่กำลังจะไปเปลี่ยนเป้นน้องปา
แต่พอเจอเจ้า Trailblazer ก็พับโครงการทันทีเพื่อรอดูก่อน

ยินดีต้อนรับครับ 

ยังไงก็แวะมาพูดคุยกันบ่อยๆน่ะครับ มีข้อมูลดีๆก็เอามาแชร์ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

;) ;) ;)

ออฟไลน์ kittidet

• Newbie
  • *
ครับ ได้แชร์ข่าวไม่ค่อยดีไปแล้วว่ามีโอกาสเจอโลกเลื่อนได้สูง 555
ข่าววงในจาก GM ครับ

ออฟไลน์ jebteenjung

• Jr. Member
  • **
ครับ ได้แชร์ข่าวไม่ค่อยดีไปแล้วว่ามีโอกาสเจอโลกเลื่อนได้สูง 555
ข่าววงในจาก GM ครับ
ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล ตอนนี้ไม่มีข่าวเพิ่มเติมเลยผม ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ทุกคนที่ตั้งใจรอขอให้เปิดตัวและขายตามกำหนดครับ

• TBZ-1818
ผมค่อนข้างจะมั่นใจอยู่ไม่น่าเลื่อนครับ

ยิ่งเงียบผมยิ่งว่าไม่น่าเปลี่ยนแผน คิดว่ากลางๆกุมภาน่าจะมีการปล่อยข่าวออกมาบ้าง

....คิดแบบหักมุมเลยน่ะเนี่ย...9999

8) 8) 8)

ออฟไลน์ tumnan

• Newbie
  • *
ผม ตี่
กทม.

ตอนนี้ใช้cityอยู่อยากหารถครอบครัวครับ
ไม่อยากใช้fortuner คนใช้เยอะเกิน
ไม่ชอบpajero ข้างในไม่สวย
รอตัวนี้อยู่ครับ

ออฟไลน์ seiko100

• Newbie
  • *
ชื่อเล่น : ณัฐ

อาชีพ : นักศึกษา แล้ว ก็ ทำธุกิจส่วนตัว กับ คุณ พ่อ  ที่ โชคฐิติพงศ์ ขนส่ง ^^

จังหวัด : ปทุมธานี ครับ

• TBZ-1818
ชื่อเล่น : ณัฐ

อาชีพ : นักศึกษา แล้ว ก็ ทำธุกิจส่วนตัว กับ คุณ พ่อ  ที่ โชคฐิติพงศ์ ขนส่ง ^^

จังหวัด : ปทุมธานี ครับ

ยินดีต้อนรับ ยินดีที่รู้จักครับน้องๆณัฐ

ยังไงก็แวะเข้ามาพูดคุยกันบ่อยๆน่ะครับ

8) 8) 8)

ออฟไลน์ seiko100

• Newbie
  • *
ได้เลย ครับ พี่ เพราะ ช่วงนี้ ไม่มี รถ จะขับ แล้ว ครับ

ต้องมาแย่ง รถ คุณ พ่อใช้ อยากได้ไวๆ

มอเตอร์เอ็กโปร ผม กับ พ่อ เดิมไปถาม เซลล์ เรื่องเจ้า Trailblazer

เซลล์ บอกว่า มอเตอร์โชว์เดือน เมษา เปิด ตัว กว่าจะได้รถ ก็ ประมาณ เดือน พฤษภาคม

หวังว่า จะได้ ขับ อวดโฉมเร็วๆ นี้นะครับ

• TBZ-1818
ได้เลย ครับ พี่ เพราะ ช่วงนี้ ไม่มี รถ จะขับ แล้ว ครับ

ต้องมาแย่ง รถ คุณ พ่อใช้ อยากได้ไวๆ

มอเตอร์เอ็กโปร ผม กับ พ่อ เดิมไปถาม เซลล์ เรื่องเจ้า Trailblazer

เซลล์ บอกว่า มอเตอร์โชว์เดือน เมษา เปิด ตัว กว่าจะได้รถ ก็ ประมาณ เดือน พฤษภาคม

หวังว่า จะได้ ขับ อวดโฉมเร็วๆ นี้นะครับ

ครับ..หลายๆคนก็อยากขับไวๆ

รอดูกระแส..ใกล้เปิดตัวจะแรงแค่ไหน

ออฟไลน์ Mr.Opp

• Newbie
  • *
ชื่อ : อ๊อบ

อาชีพ : มนุษย์เงินเดือน (ธุรกิจเครื่องดื่ม) + นักลงทุน

จังหวัด : กทม.

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนคร้าบ  พอเห็นตัวนี้แล้ว เกือบพับโครงการฟอร์จูนเนอร์ไม่ทัน อิอิ
การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือการให้ต่อไปไม่รู้จบ

ออฟไลน์ The_Trailblazer

• Global Moderator
  • TBZ- 7124
ยินดีด้วยครับที่เข้าสู่ เวปพันธุ์แกร่ง ใครได้รถคันแรกของเวป เป็นเจ้ามือเลี้ยงนะครับ   555+

• TBZ-1818
ยินดีด้วยครับที่เข้าสู่ เวปพันธุ์แกร่ง ใครได้รถคันแรกของเวป เป็นเจ้ามือเลี้ยงนะครับ   555+

5555 เห็นด้วยอย่างแรง

ต้องพาไปเทสมาลงเว็บด้วย

ออฟไลน์ Supoj Nuansai

• Newbie
  • *
ชื่อ สุพจน์ อาชีพ วิศวกร จังหวัด ลำปาง
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: มกราคม 25, 2012, 11:13:12 AM »
  • Publish
  • อยากทดลองขับก่อนว่าจะขนาดไหน

ออฟไลน์ โปร

• TBZ-9009
    • Sr. Member
    ชื่อเล่น : โปร

อาชีพ : วิศวกร

จังหวัด : กทม.

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ

ออฟไลน์ The_Trailblazer

• Global Moderator
    • TBZ- 7124
    ยินดีต้อนรับครับคุณโปร

เวปพันธุ์แกร่งวิศวะหลายท่านเลยครับ

ออฟไลน์ banplatabtim

• Newbie
    • *
    สวัสดีครับ

ชื่อ แจ๊ก ครับ

อาชีพ   : ธุรกิจส่วนตัวครับทำรีสอร์ทอยู่ที่อัมพวาครับ

เว็บไซต์ :  http://www.banplatabtimresort.com

พอเห็นเจ้าตัว Chevrolet Trailblazer ออกมาอวดโฉมงาม อยากศึกษาข้อมูลและรายละเอียดก่อนซื้อด้วยนะครับ

• TBZ-1818
    สวัสดีครับ

ชื่อ แจ๊ก ครับ

อาชีพ   : ธุรกิจส่วนตัวครับทำรีสอร์ทอยู่ที่อัมพวาครับ

เว็บไซต์ :  http://www.banplatabtimresort.com

พอเห็นเจ้าตัว Chevrolet Trailblazer ออกมาอวดโฉมงาม อยากศึกษาข้อมูลและรายละเอียดก่อนซื้อด้วยนะครับ

ยินดีต้อนรับ ยินดีที่รู้จักครับ

ยังไงก็แวะมาพูดคุยกันเรื่อยๆน่ะครับ

ออฟไลน์ Tchareerop

• Jr. Member
    • **
    ชื่อเล่น :วัช, เดียร์

อาชีพ : แพทย์,นักวิจัย

จังหวัด : ราชบุรี.

ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนนะครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย