อยากให้หน้าแรกมีโชว์กระทู้ที่ตอบล่าสุดสัก 5-10 กระทู้
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้หน้าแรกมีโชว์กระทู้ที่ตอบล่าสุดสัก 5-10 กระทู้  (อ่าน 4959 ครั้ง)

ออฟไลน์ Prapan

• Full Member
  • ชอบกด Like+ +0/-0
อยากให้หน้าแรกมีโชว์กระทู้ที่ตอบล่าสุดสัก 5-7 กระทู้ เพราะผมได้เสพติดกับเว็บนี้เข้าให้แล้ว เวลาเข้ามาดูจะได้รู้ว่ามีกระทู้ไหนที่ตอบใหม่ได้ง่ายขึ้น ช่วยหน่อยครับบบบบ ขอบคุณครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ โปร

• TBZ-9009
  • Sr. Member
เห็นด้วยครับ

ออฟไลน์ arzulga

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • Administrator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • TBZ-1818
อยากให้หน้าแรกมีโชว์กระทู้ที่ตอบล่าสุดสัก 5-7 กระทู้ เพราะผมได้เสพติดกับเว็บนี้เข้าให้แล้ว เวลาเข้ามาดูจะได้รู้ว่ามีกระทู้ไหนที่ตอบใหม่ได้ง่ายขึ้น ช่วยหน่อยครับบบบบ ขอบคุณครับ

อ๋อครับ กำลังปรับหลายๆส่วนอยู่ครับ

สักวันที่ 10-15 จะได้เห็นโฉมใหม่ครับ

Like

(เพิ่ม Icon Like ให้ด้วยนะครับ)

ออฟไลน์ ozone81

• Jr. Member
  • **
ไม่ต้องรอนานท่านประธาน จัดให้อย่างไวอ่ะครับ ง่ายขึ้นเยอะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ arzulga

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • Administrator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • TBZ-1818
ไม่ต้องรอนานท่านประธาน จัดให้อย่างไวอ่ะครับ ง่ายขึ้นเยอะครับ ขอบคุณครับ

ครับ จะทะยอยปรับครับ

ขอบคุณมากครับ ว่าแต่ ผมว่ามีโชว์เฉพาะกระทู้วันนี้ หรือไม่เกิน  10 กระทู้ แล้วมีกด More ได้ถ้าอยากดูเพิ่มเติม  แค่ความเห็นส่วนตัวนะ ถ้าท่านอื่น ๆ เห็นว่าไงก็เอาตามกัน 

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย