อยากเปลี่ยนเฉพาะลำโพง LTZ1 ครับ
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเปลี่ยนเฉพาะลำโพง LTZ1 ครับ  (อ่าน 1597 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hampton

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • หัดขับ Trailblazer
อยากเปลี่ยนเฉพาะลำโพง LTZ1 ครับ
« เมื่อ: มีนาคม 31, 2014, 11:09:45 AM »
  • Publish
  • อยากเปลี่ยนลำโพงของเจ้าเผือก LTZ1 MY14 ครับ เพราะเสียงมันแหบๆ แหมบๆ พิกล
    เลยอยากเปลี่ยนลำโพงทั้งคู่หน้า และหลังดูครับ ๖ไม่เปลี่ยนเครื่องครับ เพราะฟังแบบเริ่อยๆ เบาๆ)
    ท่านใดกรุณาแนะนำยี่ห้อ รุ่น ราคา และพิกัดในการสั่งซื้อด้วยครับ
    จะเอามารื้อเปลี่ยนเอง อิอิ
    ขอบคุณคร้าบบบบ (9:--) :wanwan020:

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ เรือง

• Full Member
    Re: อยากเปลี่ยนเฉพาะลำโพง LTZ1 ครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 31, 2014, 03:06:32 PM »
  • Publish
  • ผมอยู่แถวบางบ่อครับ พึ่งเปลี่ยนอาทิตย์ที่แล้วครับ คนขายบอกลำโพงรับตรงจากโรงงาน ยังไม่มีการปั้มตรายี่ห้อใดๆครับ แต่คุณภาพเสียงเทียบได้กับลำโพงแบรนดังระดับราคาสี่ห้าพันครับ ร้านขายคู่ละพันห้าครับ

ออฟไลน์ Hampton

• Newbie
    • *
    Re: อยากเปลี่ยนเฉพาะลำโพง LTZ1 ครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 31, 2014, 04:39:51 PM »
  • Publish
  • รบกวนขอชื่อร้านและเบอร์ติดต่อด้านหลังไมค์ด้วยครับ
    ขอบคุณครับผม :wanwan020:

ออฟไลน์ n0xi0us_

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 01, 2014, 02:11:43 AM »
  • Publish
  • อยากทราบเบอร์และร้านที่ไปติดด้วยคะ ตอนนี้สนใจอยากเปลี่ยนเหมือนกันคะ
    ขอบุณคะ

ออฟไลน์ W.Parinya

• ครอบครัว ชีวิต มิตรภาพ และการเดินทาง
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 01, 2014, 02:14:11 AM »
  • Publish
  • ผมขอสถานที่ด้วยครับ....ผมอยู่แถวบางบ่อเหมือนกันครับพี่

ออฟไลน์ เรือง

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 01, 2014, 03:30:33 AM »
  • Publish
  • 13.587422,100.838442
    ตามนี้เลยครับ ปากทางก่อนเลี้ยวเข้าบางบ่อครับ เป็นร้านเล็กๆ ราคาพร้อมติดตั้งให้ฟรีครับ
    ของผมจะใส่ทวิสเตอร์ติดกับคู่หน้าลงตัวพอดีครับ บอกก่อนนะครับถ้าเห็นของแล้วจะรู้สึกเหมือนไม่มีราคานะครับเนื่องจากไม่มียี่ห้อ ใม่มีแพกเกจ แต่คุณภาพใช้ได้ดีครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย