โช๊ค/ประกัน
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: โช๊ค/ประกัน  (อ่าน 1028 ครั้ง)

ออฟไลน์ samriyod

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • หัดขับ Trailblazer
โช๊ค/ประกัน
« เมื่อ: มีนาคม 13, 2014, 12:06:29 PM »
  • Publish
  • ของเพื่อนๆเป็นแบบผมไหม  เวลารถวิ่งถนนลูกรังเจอหลุมและหินใหญ่ๆ (หลุมเล็กไม่มีเสียง) จะมีเสียงดังกึกๆๆ เวลาตกหลุมหรือเหยียบหิน หรือว่าเป็นที่รองโช๊ค
    มีเซลติดต่ิให้ทำประกันภัยปี 2  กับเทเวศ บอกว่าซ่อมห้างของโตต้าได้เบี้ย 23500 และบริษัทอิ่นๆก็ติดต่อมา ของเพื่อนใช้ของบริษัทไหน  ผมอากได้แบบซ่อมห้าง/สะดวก

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ artit.ProEx

• Sr. Member
    • ชอบกด Like+ +2/-0
    • เต้าหู้โข่ง Trailblazer 2.8 LT 4x4
    Re: โช๊ค/ประกัน
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 13, 2014, 05:52:05 PM »
  • Publish
  • เสียง กึก ย้ำน้อตใต้ท้องรถ เสียง จิ๊กๆๆ ยางรองแท่นโช๊ค ทั้งหมดเข้าศูนย์เลยครับเคลมฟรีไม่เกี่ยวกับประกันภัยประเภท 1

ส่วนของผมเรื่องโช๊คเค้าส่ง จม แจ้งให้เข้าไปเปลี่ยน และสมาชิกอีกหลายท่านก็เข้าไปเคลมกันมาแล้วครับศูนย์ทราบดีไม่มีอิดออาหรับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 13, 2014, 06:05:39 PM โดย artit.ProEx »

ออฟไลน์ suriya

• Global Moderator
    • Hero Member
    • ชอบกด Like+ +4/-0
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 13, 2014, 06:56:28 PM »
  • Publish
  • เสียง กึก ย้ำน้อตใต้ท้องรถ เสียง จิ๊กๆๆ ยางรองแท่นโช๊ค ทั้งหมดเข้าศูนย์เลยครับเคลมฟรีไม่เกี่ยวกับประกันภัยประเภท 1

ส่วนของผมเรื่องโช๊คเค้าส่ง จม แจ้งให้เข้าไปเปลี่ยน และสมาชิกอีกหลายท่านก็เข้าไปเคลมกันมาแล้วครับศูนย์ทราบดีไม่มีอิดออาหรับ

""ของผมออกรถตั้งแต่รุ่นแรก ๆ เหตุไฉนยังไม่มี จ.ม. ปลาจ่อม มาหาเลย หรือ พ่อใหญ่จีเอ็มจำไม่ได้แล้ว รถท่านออกเมื่อไหร่ครับถึงได้จดหมายก่อนผมครับ...

ออฟไลน์ artit.ProEx

• Sr. Member
    • ชอบกด Like+ +2/-0
    • เต้าหู้โข่ง Trailblazer 2.8 LT 4x4
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 13, 2014, 09:23:07 PM »
  • Publish
  • ตอบพี่สุริยะ ตค. 56 ครับ จริงๆไปเคลมไว้แล้วรอเปลี่ยน ศ.14 นี้พร้อมรอบ 20000 แต่เค้าส่ง จม มาพอดีครับก็เลยไม่ต้องไปแจ้งเบิกอะไหล่แล้วครับ

ออฟไลน์ suriya

• Global Moderator
    • Hero Member
    • ชอบกด Like+ +4/-0
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 05:00:27 AM »
  • Publish
  • ตอบพี่สุริยะ ตค. 56 ครับ จริงๆไปเคลมไว้แล้วรอเปลี่ยน ศ.14 นี้พร้อมรอบ 20000 แต่เค้าส่ง จม มาพอดีครับก็เลยไม่ต้องไปแจ้งเบิกอะไหล่แล้วครับ
    จะรรร ครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย