รวบรวมปัญหาที่พบของ Trailblazer จากเพื่อนสมาชิก (สำหรับเป็นข้อมูลส่งถึง GM )
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: รวบรวมปัญหาที่พบของ Trailblazer จากเพื่อนสมาชิก (สำหรับเป็นข้อมูลส่งถึง GM )  (อ่าน 279165 ครั้ง)

ออฟไลน์ amornthepk

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • หัดขับ Trailblazer
วิ่ง 70000 กิโล ครับ LTZ 2.8 รุ่นท๊อป
1. เสียงลมเข้าฝั่งคนขับชัดเจน
2. เวลาขับหย่อนล้อหน้าลงหลุมจะดึกกึกครับ
3. กินน้ำมันเครื่อง ต้องคอยตรวจและเติมตลอด(ถ้าแก้ไขได้บอกด้วยครับ)

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ sic974

• Newbie
  • *
  • หัดขับ Trailblazer
    • ลูกโป่ง
ขอบคุณข้อมูลดีๆที่เอามาเเบ่งปันครับ
เรามีลูกโป่งหลากหลายประเภทให้คุณได้เลือกอย่างพอใจ

ออฟไลน์ MUMU

• Newbie
  • *
  • ใจถึงก็ไปถึง
สวัดดี ครับ ใช่เทล มา3ปี พอหมดประกัน ปุ๊ป เจอปัญหา สตาร์แล้วเงี่ยบเลย ครับ หน้า ปัดโชวร์ รูปกุญแจ มีขอความให้ตรวจสอบระบบ กันขโมย พี่ท่านใดเคยเจอปัญหาแบบนี้มั้ยครับ ขอคำแนะนำหน่อย เอาเข้าศูนย์ โพแก้วมา อาทิตย์นึงแล้ว ไม่มีความคืบหน้า แก้ปัญหาให้ไม่ได้ สั่งกล่อง อิมโมมาเปลี่ยนก็ไม่หายครับ ใครพี่ประสปการณ์ ช่วยแนะนำหน่อย นะครับ เครียดมากต้อนนี้ ขอบคุณครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย