ข่าวดีวันนี้ม๊ากๆ...ทางเชฟบอกจะเชิญสมาชิกเข้าร่วมงานเปิดตัวรอบ VIP มอเตอร์โชว์
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวดีวันนี้ม๊ากๆ...ทางเชฟบอกจะเชิญสมาชิกเข้าร่วมงานเปิดตัวรอบ VIP มอเตอร์โชว์  (อ่าน 11395 ครั้ง)

ออฟไลน์ arzulga

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • Administrator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • TBZ-1818
ข่าวดีวันนี้ม๊ากๆ...ทางเชฟบอกจะเชิญสมาชิกเข้าร่วมงานเปิดตัวเทรลเบลเซอร์ รอบ VIP มอเตอร์โชว์ นี้ครับ

จากเว็บงานมอเตอร์โชว์น่ะครับ วันวีไอพี: วันที่ 26 มีนาคม 2555

ท่านใดจะเข้าร่วม...วางโปรแกรมได้เลยครับ

ผมตัดเมล์มาให้เฉพาะบรรทัดที่ว่าน่ะครับ

--------------------------

เรียน คุณ ศราพิพัฒน์

ทางเชฟโรเลตขอขอบพระคุณในความสนใจในตัวรถยนต์ค่ะของทาง Club เป็นอย่างสูงค่ะ
สำหรับการเปิดตัวในวัน VIP ทึ่จะเกิดขึนที่งาน Motor Show นี้ ......

.....และสำหรับการเรียนเชิญลูกค้าที่ให้ความสนในในรถยนต์รุ่ Traiblazer นั้น
ทางฝ่ายการตลาดตั้งใจจะเรียนเชิญมาร่วมงานใน วัน VIP แน่นอนค่ะ โดยเฉพาะอย่างยิ่งสมาชิกใน Club ของ Trailblazer Thailand ค่ะ
ซึ่งขณะนี้ทางบริษัทกำลังประสานงานกับผู้จัดงานถึงจำนวน โควต้าบัตรและ  รายละเอียดๆต่างๆ

**สำหรับเพื่อนๆที่จะเข้าร่วมงาน ลงชื่อได้ในกระทู้นี้น่ะครับ

http://www.thailandtrailblazerclub.com/index.php/topic,126.new.html#new

-------ตื่นเต้นจังครับ  8) 8) 8) 8)-----------
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 10:04:13 AM โดย arzulga »

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ Inthira

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
ตื่นเต้นด้วยคนค่ะ อยู่ต่างจังหวัดคงไม่ได้ไปด้วย รอรูปจากพี่แระกันนะคะ

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
  • TBZ-1818
ตื่นเต้นด้วยคนค่ะ อยู่ต่างจังหวัดคงไม่ได้ไปด้วย รอรูปจากพี่แระกันนะคะ

ครับ รูปคงเยอะแน่นอนครับ

ออฟไลน์ Dean_Surasit

• Newbie
  • *
อยากเข้าร่วมชมด้วยครับ ลงชื่อได้ที่ไหนครับ :D :D :D

• TBZ-1818
อยากเข้าร่วมชมด้วยครับ ลงชื่อได้ที่ไหนครับ :D :D :D

ตามลิงค์นี้เลยครับ

http://www.thailandtrailblazerclub.com/index.php/topic,126.new.html#new

ออฟไลน์ somsak

• Newbie
  • *
วันที่เท่าไรครับ

• TBZ-1818
วันที่เท่าไรครับ

รอบ VIP ตรงกับวันที่ 26 มีนาครับ

ออฟไลน์ Iceberg

• Sr. Member
  • TBZ-9
สนใจครับ แต่เป็นวันธรรมดา ไม่กล้า confirm เพราะงานไม่แน่นอน อาจไปได้แบบเย็นๆหน่อย ครับ

ออฟไลน์ Pupha

• Newbie
  • *
ข่าวดีครับ

รบกวนกระซิบถามหน่อยสิครับ ว่าเปิดตัวพร้อมจองเลยหรือเปล่าครับ แล้วจะได้รถช่วงไหน และโปรที่เราคุยกันเป็นอย่างไรบ้างครับ

• TBZ-1818
ข่าวดีครับ

รบกวนกระซิบถามหน่อยสิครับ ว่าเปิดตัวพร้อมจองเลยหรือเปล่าครับ แล้วจะได้รถช่วงไหน และโปรที่เราคุยกันเป็นอย่างไรบ้างครับ

ถามให้แล้วครับ

แต่เขารอประสานข้อมูลภายในก่อน ได้คำตอบจะแจ้งน่ะครับ

• TBZ-1818
สนใจครับ แต่เป็นวันธรรมดา ไม่กล้า confirm เพราะงานไม่แน่นอน อาจไปได้แบบเย็นๆหน่อย ครับ

ทางคลับคงจะไปพร้อมกันครับ รอทางเชฟ confirm เวลาอีกทีครับ

ออฟไลน์ ozone81

• Jr. Member
  • **
เย้ ๆ ....มีชื่อแล้ว ลำดับที่ห้าด้วย แม้จะเป็นวันจันทร์ทำงาน ผมก็จะลาไปด้วยคร๊าบบบบบบบบ

ออฟไลน์ nukulsee

• Newbie
  • *
ข่าวดีๆ ไปแน่นอนครับ

• TBZ-1818
ทุกท่านที่จะเข้าร่วมงานเปิดตัวในวัน VIP

เช็คชื่อตัวเองด้วยน่ะครับ  (คนละส่วนกับกรุ๊บบายน่ะครับ)

เผื่อผมตกหล่นแบบไม่ตั้งใจ

พอเยอะ..ผมก็เริ่มงง..ตาลายครับ

:-\ :-\ :-\
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 11:21:24 AM โดย arzulga »

ออฟไลน์ potw140

• Newbie
  • *
ข่าวดีครับ โดดไปลงชื่อเลยครับ ไปด้วยครับ วันที่ 26 แน่นอนใช่ป่าวครับ จะได้ลางานล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ Pakky

• Newbie
  • *
เป็นข่าวดีจริงๆ สำหรับวันนี้ ใกล้ถึงวันที่รอคอยแล้ว ;D

• TBZ-1818
ข่าวดีครับ โดดไปลงชื่อเลยครับ ไปด้วยครับ วันที่ 26 แน่นอนใช่ป่าวครับ จะได้ลางานล่วงหน้าครับ

ครับ รอบ VIP มีวันเดียวครับ

ออฟไลน์ jetster

• Newbie
  • *
Wow !!น่ายินดี อยากมาครับแต่บ้านไกล ถ้าสมาชิกได้ยลโฉม แล้ว ถ่ายรูปมาลง หรือลงข้อมูลเพิ่มเติมให้ทราบด้วยนะครับผม..( เก็บตังค์อยู่ คิดว่าราคาน่าเอาอยู่  )

ออฟไลน์ epsea1

• Newbie
  • *
ข่าวดี มากๆๆๆๆๆ เลย ถ้าใครได้ไป อย่าลืมเก็บรูปมา เยอะๆๆๆ นะครับ

ออฟไลน์ viangchai

• Newbie
  • *
  • ชอบ แบบไม่มีเงื่อนไข
อยากจะไปด้วยแต่ติดงาน ฝากรูปและราคามาให้ดูด้วยนะครับ มีงบอยู่ 1.2  M฿ และอยากได้ดอกเบี้ย  1.99 เหมือน มิตซู  ดาวน์สัก 40%  ถ้าได้ตามนี้ ผมคนหนึ่งเป็นสมาชิก เทรลเบลเซอร์คลับแน่นอนครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย