สมาชิกใหม่ครับ
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ครับ  (อ่าน 1464 ครั้ง)

ออฟไลน์ nataek

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
สมาชิกใหม่ครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 10:30:36 PM »
  • Publish
  • สวัสดีครับสมาชิงใหม่ครับ กำลังรอจอง เทรลเบลซเซอร์อยู่ครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ ozone81

• Jr. Member
    • **
    • ชอบกด Like+ +0/-0
    Re: สมาชิกใหม่ครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 11:04:53 PM »
  • Publish
  • ยินดีต้อนรับ ผู้มีใจรักเทรลฯเหมือนกันครับ อิอิ

ออฟไลน์ arzulga

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
    • Administrator
    • Hero Member
    • ชอบกด Like+ +1/-0
    • TBZ-1818
    Re: สมาชิกใหม่ครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 11:39:18 PM »
  • Publish
  • สวัสดีครับสมาชิงใหม่ครับ กำลังรอจอง เทรลเบลซเซอร์อยู่ครับ

ยินดีต้อนรับครับ

;D ;D ;D

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย