รบกวนสอบถาม เครื่องเล่นซีดีที่ติดมากับรถ ใช้ดูหนังได้หรือเปล่าครับ
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถาม เครื่องเล่นซีดีที่ติดมากับรถ ใช้ดูหนังได้หรือเปล่าครับ  (อ่าน 4451 ครั้ง)

ออฟไลน์ Freedom

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • Trailblazer คันนี้คือหยาดเหงือและแรงงาน
พี่ๆครับ พอจะรู้ไม๊ว่าเครื่องเล่นซีดีที่ติดมากับรถนะสามารถเล่นหนัง ได้หรือเปล่า คือเจ้าลูกชายดันอยากให้ติดจอดูหนังในรถ ก็เลยว่าจะตามใจเขาหน่อย ไปถามที่ร้านบอกประมาณ 8000-9000 แต่ถ้าเครื่องเล่นดูหนังไม่ได้ ก็ต้องเปลี่ยนด้วยก็จะเพิ่มอีกเยอะเลย ใครพอจะมีความรู้เรื่องนี้ รบกวนด้วยครับ ;D :wanwan031:

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ ควร_เบญจ

• เหยี่ยวดำ ลุ่มน้ำเค็ม
  • Administrator
  • Hero Member
  • TBZ-6666
แบบไหนครับ ถ้าของผม LTZ1 ไม่มีปัญหา แต่ถ้าอีกแบบรอ กูรูครับ
เซียนหัดส่อง กล้องพึ่งซื้อ

นิยมพระเครื่อง เหรียญคณาจารย์ มาตรฐานสากล

• Newbie
  • *
  • Trailblazer คันนี้คือหยาดเหงือและแรงงาน
ลืมบอกไปรถผม LTZ ขับ4 ครับ

ออฟไลน์ Hang Up

• Sr. Member
ลืมบอกไปรถผม LTZ ขับ4 ครับ

หมายถึงจะติดจอกลางเพิ่มหรือค่ะ รุ่นLTZ เล่นแผ่นDVDไม่ได้ค่ะ

ออฟไลน์ ตาปี

• มิตรภาพก้าวไกล หลอมดวงใจชาวเทรลเบรเซอร์ LTZ -3682
ต้องเปลี่ยนฟร้อนท์ เป็น DVD ขนาด 6-7 นิ้ว และติดจอเพดานหรือจอหลังเบาะ อีกทีครับ หรือจะดูเฉพาะจอ DVD ก็ได้ครับ
ได้รู้จักกัน ถือเป็นวาสนา

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ สำหรับคำตอบ สงสัยต้องเปลี่ยนฟอร์น อีกหลายตังเลย ติดจอเพดานอีก มะเป็นไรเพื่อลูก มีใครแนะนำรุ่นไหนบ้างไม๊ครับ ทั้งฟอร์นทั้งจอเพดาน ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ เทพ_เทรล

• เจ้าม้าดำ
  • มิตรภาพก้าวไกล หลอมดวงใจชาวเทรลเบลเซอร์ TBZ-2515
LTZดูหนังไม่ได้ครับ ฟังเพลงฟังข่าวเท่านั้นครับ(บางท่านไว้ฟังหวยด้วยก็มี)

ดูหนังคงต้องเปลี่ยนล่ะครับ เน้นถูกแนะนำZULEXครับ ของไทย ราคาไม่แรง หลายๆท่านใช้กัน ได้จอจิ้มด้วย

ขอบคุณครับ สำหรับคำตอบ สงสัยต้องเปลี่ยนฟอร์น อีกหลายตังเลย ติดจอเพดานอีก มะเป็นไรเพื่อลูก มีใครแนะนำรุ่นไหนบ้างไม๊ครับ ทั้งฟอร์นทั้งจอเพดาน ขอบคุณครับ

ลองดูที่นี่ดูค่ะ จอ8" ตรงรุ่นของZULEX

http://www.ktsoundcenter.com/product.detail_890547_th_5000000#

ออฟไลน์ artit.ProEx

• ชอบกด Like+ +2/-0
  • เต้าหู้โข่ง Trailblazer 2.8 LT 4x4

ลองดูที่นี่ดูค่ะ จอ8" ตรงรุ่นของZULEX

http://www.ktsoundcenter.com/product.detail_890547_th_5000000#
ซูเล็กซ์ของจีนราคาประหยัดแต่อึดดีครับ สมัยก่อนเคยซื้อมาติดดูกล้องมองหลังดูทีวีเห็นว่าถูกๆไม่คิดอะไรมากสุดท้ายแอคคอร์ชนยับขายซากจอจีนกระเด็นตกพื้นแถมหน้าจอจมน้ำตำรวจเก็บกลับมาให้ที่โรงบาลพร้อมกระเป๋าตังโนตบุค ลองเปิดดุยังใช้ได้ติดมาจนถึงทุกวันนี้555 อึดโคตร

ซูเล็กซ์ของจีนราคาประหยัดแต่อึดดีครับ สมัยก่อนเคยซื้อมาติดดูกล้องมองหลังดูทีวีเห็นว่าถูกๆไม่คิดอะไรมากสุดท้ายแอคคอร์ชนยับขายซากจอจีนกระเด็นตกพื้นแถมหน้าจอจมน้ำตำรวจเก็บกลับมาให้ที่โรงบาลพร้อมกระเป๋าตังโนตบุค ลองเปิดดุยังใช้ได้ติดมาจนถึงทุกวันนี้555 อึดโคตร

เดี๋ยวนี้วิทยุ+ลำโพง ยี่ห้อดังๆ ก็ผลิตในจีนหมดแล้วค่ะ. ...อิอิ..ๆๆ

ออฟไลน์ exe

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • หัดขับ Trailblazer
แนะนำเลยครับ คนนี้เลย ทำสำหรับ chev โดยตรง

https://www.facebook.com/chevsociety

เครื่องเสียง เชฟ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย