ขอฝากตัวด้วยคนครับ สนใจ Chevrolet Trailblazer 2012
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอฝากตัวด้วยคนครับ สนใจ Chevrolet Trailblazer 2012  (อ่าน 2743 ครั้ง)

ออฟไลน์ digitalkool

• Newbie
  • *
  • ชอบกด Like+ +0/-0
ขอฝากตัวด้วยคนครับ สนใจ Chevrolet Trailblazer 2012
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 12:17:51 PM »
  • Publish
  • กำลังดูรถใหม่อยู่ครับ อยากเห็นตัวจริงและลองขับมาก ๆ ครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ ozone81

• Jr. Member
    • **
    Re: ขอฝากตัวด้วยคนครับ สนใจ Chevrolet Trailblazer 2012
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 12:42:24 PM »
  • Publish
  • ยินดีต้อนรับครับ ยังไงเข้าไปแนะนำตัวในกระทู้ แนะนำตัวด้านบนด้วยนะครับ

ออฟไลน์ arzulga

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
    • Administrator
    • Hero Member
    • ชอบกด Like+ +1/-0
    • TBZ-1818
    Re: ขอฝากตัวด้วยคนครับ สนใจ Chevrolet Trailblazer 2012
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2012, 12:43:00 PM »
  • Publish
  • กำลังดูรถใหม่อยู่ครับ อยากเห็นตัวจริงและลองขับมาก ๆ ครับ

ยินดีต้อนรับครับ อดใจรออีกนิดครับ

8) 8)

ออฟไลน์ Pserm

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 11:47:48 AM »
  • Publish
  • กำลังมองหารถครอบครัว เทรลเบลซเซอร์ เป็นตัวเลือกที่น่าสนใจมาก
    ติดตามข่าวด้วยใจจดจ่อครับ

ออฟไลน์ pi_16905

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 01:42:13 PM »
  • Publish
  • เข้าบอร์ดมาตั้งแต่ กรุ๊ปบาย ยังไม่ถึง 10 คน แต่ตอนนี้ร่วม 60 คนแล้ว ไม่อยากเป็นคนสุดท้ายครับ

ออฟไลน์ arzulga

• ว่าอย่างไร..ว่าตามกัน..มีให้ทุกอย่างยกเว้น..ตังค์
    • Administrator
    • Hero Member
    • ชอบกด Like+ +1/-0
    • TBZ-1818
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 01:45:50 PM »
  • Publish
  • เข้าบอร์ดมาตั้งแต่ กรุ๊ปบาย ยังไม่ถึง 10 คน แต่ตอนนี้ร่วม 60 คนแล้ว ไม่อยากเป็นคนสุดท้ายครับ

ยินดีครับ ลงชื่อเลยครับ

ออฟไลน์ Boonyapong

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 01:57:37 PM »
  • Publish
  • รออยู่เหมือนกันครับ
    อยากลองขับตัวจริง ;D ;D

ออฟไลน์ Kiana

• Newbie
    • *
    • หัดขับ Trailblazer
    « ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 11, 2018, 12:07:37 PM »
  • Publish
  • ฝากตัวด้วยครับ

ออฟไลน์ จิอากิ รักพ่อหลวง

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 14, 2018, 11:07:48 AM »
  • Publish
  • กำลังดูอยู่เหมือนกันครับ .. ปี 2013 หาข้อมูลมาเยอะมาก ๆ อยากจะทราบปัญหาที่แท้จริงเลยว่าจริงๆ ต้องดูแลกันขนาดไหนครับ
    ปี 2013 กำลังจะเลือกซื้อต้องดูอะไรเป็นพิเศษหรือป่าวครับ
    เห็นข้อมูลที่ีต่าง ๆ เรื่องน้ำมันเครือ่งแห้งบ้าง ระบบไฟรวนบ้าง น้ำเข้าไฟท้ายบ้าง เครื่องดังบ้าง เสียงลมเข้ามาห้องโดยสารดังมาก ดับกลางอากาศบ้าง แอร์ไปเร็วมาก
    แต่ด้วยใจรักและชอบ จึงอยากจะรบกวนถามพี่ ๆ สามาชิกที่ใช้จริง ว่าในความเป็นจริงมันต้องมีเบอร์รถสไลด์ออนไว้ติดตัวเลยหรอ   
    รถปี 2013 ราคา 6 แสนต้น ๆ น่าเล่นใหมครับ .. รบกวนจริงๆ ครับ อยากจะได้มาก แต่ฟังจากกระแสตอบรับไม่ค้อยดีสักเท่าไรเลย   :wanwan009:

ออฟไลน์ julietrose

• Newbie
    • *
    • หัดขับ Trailblazer
    « ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 29, 2018, 12:29:56 AM »
  • Publish
  • ผมใช้ 2013 รถใช้ดีไม่เคยมีปัญหาอะไรครับตรวจเช็คตามสภาพ 5ปี 6หมื่นโล
    (ส่วนใหญ่ขับพี่ปา 7ปี 2แสน5หมื่นโล) ใกล้ปล่อยพี่ปา จะใช้น้องเทลเต็มที่หละ 9(--)
    สิ่งที่ไม่ค่อยชอบน้องเทลก็ตรง
    1 เสียงเครื่องดัง (ดังมากกกกกก)  9:--))
    2 ระบบขับ4 ถ้าเข้า4H ไว้ เวลาขับในเมืองใช้ความเร็วไม่มากนัก จะรู้สึกว่ารถบังขับยาก ยิ่งถ้าถอยหลังเหมือนน้องเทล
    จะดื่อมาก ไม่ค่อยยอมถอย เเต่พี่ปาไม่เป็น ขับ4H น้องเทลเเล้วเหนื่อย ปาดเหงื่อเลยตรู
    เเต่ระบบช่วยเหลือต่างๆที่น้องเทลมี พี่ปาไม่มี  อันนี้เเจ่ม3(--)

ขอถามท่านๆที่ใช้รุ่น2013 เรื่องกุญเเจรถ ตอนเราออกรถเขาให้กุญแจมีเเค่2ชุดใช่ไม๊ครับ(กุญเเจหลัก กับ กุญแจสำรอง)
    ถ้ามีมา 3 ผมจะได้ไปหา ตอนออกรถผมจำไม่ได้ว่าเซลให้มากี่ชุด
    ท่านที่เเนะนำขอบคุณล่วงหน้าครับ :wanwan017:

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย