ภาพทริปครั้งที่ 3 ทริปใหญ่ประจำปี ได้ลงนิตยาสารด้วย
แม็ก ยาง ราคาพิเศษ

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพทริปครั้งที่ 3 ทริปใหญ่ประจำปี ได้ลงนิตยาสารด้วย  (อ่าน 1279 ครั้ง)

ออฟไลน์ ป๊าลูก2 (กันดั้มขับ4)

• กันดั้มขับ4 ขอนแก่น
  • Moderator
  • Hero Member
  • ชอบกด Like+ +1/-0
  • มิตรภาพก้าวไกล หลอมดวงใจชาวเทรลเบรเซอร์ TBZ-1512
นิตยาสาร เดอะทรัค  TRUCK
หาซื้อเก็บไว้เป็นที่ระทึก เย้ยยยย ที่ระลึกกันได้ครับ
เอาไปอวดชาวบ้านชาวช่องได้นะครับ ว่าได้ไปร่วมทริปกับคลับระดับประเทศเชียวนะ

9(--) 9(--) 9(--)
ผมไม่ได้มีส่วนได้อะไรนะครับ แค่นำมาเผย่แพร่ เพื่อพี่ๆอยากเก็บไว้เป็นที่ระลึกครับ
 :wanwan021: :wanwan021:

LTZ 2.8 ขับ4 ขาว คันแรกของเมืองหมอแคน
TBZ-1512 Zone5   ขอนแก่นครับ

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์คลับ (Thailand Trailblazer Club) "คลับของคนใจถึง"

ออฟไลน์ เทพ_เทรล

• เจ้าม้าดำ
  • Administrator
  • มิตรภาพก้าวไกล หลอมดวงใจชาวเทรลเบลเซอร์ TBZ-2515
 (-_-)) จัดมาแล้วคร๊าบบบบ 1เล่ม   มีรูปหน้าเดียวเองอ่ะ แต่ก็ภูมิใจครับ  (9:--)

ออฟไลน์ แน๊ท

• Global Moderator
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • TBZ-191
 (--)) (--))เดี๋ยวเก็บตังก่อน (-_-))

ออฟไลน์ ZbT

• Global Moderator
  • ชอบกด Like+ +0/-0
  • รักTrailเท่าฟ้า รักภรรยายิ่งกว่าTrail (ไม่ได้โม้!)
(--)) (--))เดี๋ยวเก็บตังก่อน (-_-))
เก็บตังค์ได้ ซื้อฝากผมเล่มนึงนะน้า  :wanwan016:
Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ MY2012
Chevrolet Captiva 2.0 LT MY2012
Land Rover Discovery 2 TD5
BMW 318iASE E46
BMW 2002 MY1973
Toyota RT81 MY1975
Volvo 850 GLE Stationwagon
Toyota Sport Rider
Toyota Sport Cruiser
Honda CRV
Mazda Astina
Honda Civic
Suzuki Caribian
Toyota Corolla
รถเมล์

krissanun

• บุคคลทั่วไป
ขอดูรูปด้วยบอย จะได้ไม่ต้องซื้อ อิอิ

ออฟไลน์ ควร_เบญจ

• เหยี่ยวดำ ลุ่มน้ำเค็ม
  • Administrator
  • TBZ-6666
ได้ข่าวว่าจะมีคนซื้อไว้แจก เป็นของขวัญปีใหม่ ผมเลยชะลอไว้ก่อน  9(--) 9(--) 9(--)
เซียนหัดส่อง กล้องพึ่งซื้อ

นิยมพระเครื่อง เหรียญคณาจารย์ มาตรฐานสากล

เชฟโรเลต เทรลเบลเซอร์ คลับแห่งประเทศไทย ศูนย์บริการ โปรโมชั่น ประกันภัย อุปกรณ์แต่งรถ บริการหลังขาย